ได้เวลาเปลี่ยนโช๊คหน้าแล้วครับ จัดของใหม่เลย เดี๋ยวหาวิธีถอดสปริงก่อน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉายา ฝอยจันทร์, 7 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้เวลาเปลี่ยนโช๊คหน้าแล้วครับ จัดของใหม่เลย เดี๋ยวหาวิธีถอดสปริงก่อน งบน้อยยังไม่อยากเข้าร้านครับ

1. ไปร้านให้ช่างยิงออกให้ไม่แพง

2. ถ้าไม่ชำนาญ ถอดไม่เท่าไร ใส่อันตราย ข้างบ้านผม ปากแตก ฝันหลุดเป็นแถบเลย

3. Noppadol Pramong

Noppadol Pramong Guest

0
    0
    0
    เอาลวดมัดตามขดสปริงให้แน่นๆครับ

เรียบร้อยแล้วครับ ต้องใช้ความสำรวมเป็นพิเศษ เพราะถ้าสะเทือนหน่อยเดียวมีการดีดเกิดขึ้นแน่นอนครับ อาจจะใช้เวลานานซักหน่อย แต่ก็ภูมิใจ ที่ทำสำเร็จ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้