ได้เวลาเหนื่อยแล้วสิ.....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Suriya Kasepon, 2 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Suriya Kasepon

Suriya Kasepon Guest

0
    0
    0
    ได้เวลาเหนื่อยแล้วสิ.....

2. Nissan Nv

Nissan Nv Guest

0
    0
    0
    เกจน้ำมันตกเยอะจังคับ ของผมก็เป็นเหมือนกันแต่น้ำมันผมไม่ได้ใช้แล้วเพราะผมใช้แก๊ส

3. เอาเกร์น้ำมันกับเกร์ความร้อนสลับกันได้มั้ย...ความร้อนขึ้นน่ากลัว

4. เกจตกเยอะเกินปกติหรือเปล่าครับ ของผมตอนน้ำมันหมดถังก็ไม่ตกขนาดนี้ แต่ตอนโดนหนูกัดสายสัญญาณจากลูกลอยมันถึงตกประมาณนี้ครับ

5. โห้รถใช้คุ้มเลย วิ่ง 6 แสนกว่าโล แระ เกจ์ความร้อน ขึ่นสูงเกินนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน เกจ์น้ำมันตกแบบนี้ แสดงว่าใช้เกจ์เพียวๆ ใช่ป่าว

6. Kun Yoocharoen

Kun Yoocharoen Guest

0
    0
    0
    คุ้มเลยครับ600000กิโล

7. Suriya Kasepon

0
    0
    0
    ใช้แก๊สครับพี่ระบบน้ำมันไห้พี่แอท สามชุก เอาออกแล้วครับ

8. Suriya Kasepon

0
    0
    0
    ที่ห่วงคือความร้อนนี้แหละ เยอะเกินนนนนน

9. Suriya Kasepon

0
    0
    0
    เกย์ทุกอย่างใช้ได้หมดครับ

10. ฝาสูบแตกรึเปล่าครับของผมเป็นแบบน้ด้วยเพราะใช้แก็ส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้