พัดลมแอร์ในรถเอ็นวี (ใต้เก๊ะคอนโซล) ถอดออกมาล้างเป่าฝุ่นได้เปล่าครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kwokchoi Ip, 6 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kwokchoi Ip

Kwokchoi Ip Guest

0
    0
    0
    พัดลมแอร์ในรถเอ็นวี (ใต้เก๊ะคอนโซล) ถอดออกมาล้างเป่าฝุ่นได้เปล่าครับ แล้วมันใช้แบบมอเตอร์ 2 แกนใช่เปล่าครับ ตอนนี้เปิดพัดลมแล้วมันดังครับ

2. มีสองแบบนะ แบบใบเดี่ยวกะใบคู่
    ส่วนวิธีถอดแบบใบเดี่ยวถอดง่ายแต่ถ้าแบบใบคู่ถอดยากเผลอๆงานงอกทางที่ดีร้านแอร์ดีกว่าคับ

3. ถือโอกาศล้างตู้ด้วยเลยครับ ไงก็ต้องรื้อออกมาอยู่แล้ว

4. ตัวแวน เป็นแบบใบเดียว ถอดง่าย ตู้ก็ก็ล้างง่าย พึ่งล้างไป เป็นก้อนเลยนึกว่าขี้ดิน

5. ของผมนี่น้ำเจิ่งนองไม่ออกรูละบาย55555

6. Kwokchoi Ip

Kwokchoi Ip Guest

0
    0
    0
    เปิดแอร์ทีน้ำมาอีกละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้