จากใจแอดมิน (คนนี้) เรียน สมาชิกเก่า & สมาชิกใหม่ เท่าที่สังเกตุมานานแล้ว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pannita Chalermrat, 23 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    จากใจแอดมิน (คนนี้)

เรียน สมาชิกเก่า & สมาชิกใหม่ เท่าที่สังเกตุมานานแล้ว การตั้งกระทู้เพื่อที่จะโพสต์ในเพจนี้ มีทั้งพูดคุย มีทั้งขายของ บางกระทู้ก็อนุมัติไปบ้าง บางกระทู้ก็ลบไปบ้าง (สำหรับกระทู้ที่โดนลบ เจ้าของกระทู้ จะสงสัยไหมนะว่ากระทู้หายไปไหน) บางกระทู้ก็ปล่อยคาไปบ้าง (ไม่รู้จะอนุมัติดีไหม เพราะตั้งกระทู้แบบงง ๆ ลอย ๆ จะถาม จะคุย หรือจะสื่อถึงอะไร)

จึงอยากจะบอกกับสมาชิกทุกท่านนะคะว่า

**** อ่านเถอะค่ะ "โพสต์ปักหมุด" ****

***คงไม่เสียเวลามากมายเท่าไรหรอกค่ะ***

1. อ่านมัย เสียเวลา ขีเกียจอ่าน ปล่อยไก่ดีก่า หนุกดี

2. โคตรเบื่ออ่ะพี่

3. George Huaro

George Huaro Guest

0
    0
    0
  4. สมาชิกใหม่อย่าผมคงไม่มีไรโพส

5. ปักหมุดมานานแล้ว

6. อยู่กงใหนครับ ปักหมุดเนี่ย!!!

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  8. ผมอ่านนะพี่

9. ผมสมาชิกใหม่ถ้าผิดพลาดประการไดก็ ขออภัยด้วยนะครับ

รบกวนสมาชิกที่เข้าใหม่ และสมาชิกเก่า อ่านโพสต์ปักหมุดด้วยนะคะ ถ้าใครต้องการหาอะไหล่ อุปกรณ์แต่งรถ ซื้อขายรถ ... ขอความกรุณาไปโพสต์ที่ห้องซื้อขายนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้