เช็ครั่วแอร์นี่้ค่าแรงอยู่ประมาณเท่าไหร่หรอครับ ผมอยู่วัดด่าน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chadin Inchan, 9 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chadin Inchan

Chadin Inchan Guest

0
    0
    0
    เช็ครั่วแอร์นี่้ค่าแรงอยู่ประมาณเท่าไหร่หรอครับ ผมอยู่วัดด่าน

2. เช็คฟรี... คิดตังตอนทำ

3. ร้าน แอร์ ทั่ว ไป(ที่ ดี)เวลาเราเข้าไปล้างหรือแอร์ไม่เย็นการเช็ครั่วเป็นพื้นฐานในการซอวิสอยู่แล้ว
    ปล.ระบบแอร์คือระบบปิดน้ำยาแอร์จะไม่หายไปไหนนอกจากเกิดการรั่วขึ้น และส่วนมากจะรั่วในจุดต่อต่างๆที่มีมากเหลือเกิน

4. แอร์ยี่ห้ออะไร ครับ *-* แหมท่าอยู่พัทยานี่ไปถึงบ้านแระเซ็คฟรี ซ่อมราคากันเองครับ

5. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    ลองดูล่องลอยหน้ารถก่อน ว่ามันไม่มีรั่วซึมตรงไหน ก็ดูตู้แอร์ เลยครับถ้าไม่เจอจริงๆก็ ถือว่า ล้างตู้ ไปเลย แล้วกัน อิอิ

6. อยู่แถวไหน? นวนคร,รังสิต,บางปะอินเข้ามาเลย
    หากเช็คเองดูบริเวณไดเออร์ก่อนเลยพบมากหน่อย

7. Nung Ouempan

Nung Ouempan Guest

0
    0
    0
    ไปที่ซอย อบต. บางแก้วคับมาจากวัดหนามแดงอยู่เลยอบต.มา500เมตร แต่ถ้าเข้าบางนาตราดก็กก่อนถึงอบต.500เมตรคับ ปมไปล้างมาวันอาทิตย์นี้เองคับ ประจักแอร์คับ เจ้าของร้านทำเอง ดีแน่นอน 1200บาท เช็ค ล้างถอดตู้ แว็คเติมน้ำยา พันข้อต่อต่างๆให้ด้วยคับ ไปไม่ถูกทักแช็ทมา ยินดีบอกเส้นทางคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้