ขอถามหน่อยครับเวลาเปิดแอร์มันก็เย็น แต่พอจอดรถหรือติดไฟแดงแอร์ก็ไม่เย็นเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Virat FC, 10 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Virat FC

Virat FC Guest

0
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับเวลาเปิดแอร์มันก็เย็น แต่พอจอดรถหรือติดไฟแดงแอร์ก็ไม่เย็นเลย หรือขับไปไกลหน่อยมันก็ไม่เย็น ต้องปิดแอร์ รอนานหน่อยแล้วเปิดมันถึงจะเย็น แล้วมันก็เหมือนเดิมครับ

2. Ko Kosol

Ko Kosol Guest

0
    0
    0
    ติดพัดลมเพิ่มครับ จะช่วยเรื่องร้อนของระบบเครื่องด้วย จะทำให้แอร์เย็นขึ้นเวลาขับในเมือง

3. น้ำยาขาด หรึอระบายความร้อนไม่ออก

4. แผ่นครัชหน้าจานแอร์บาง...เวลาปล่อยน้ำยาแอร์เลยไม่สนิทน้ำส่งเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง

ลองดูเคยเปนแต่ฮอนด้านะ..ลองศึกษาดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้