VW Showtime n da race

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ChAmpion TiiDA, 29 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ChAmpion TiiDA

ChAmpion TiiDA New Member Member

1
    0
    0
    ต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยคับ ที่ไม่มีรูปทีมอื่น เพราะไม่รู้จักครัย ไปถ่ายของเค้าดื้อๆ เด๋วเค้าว่าเอา

สติ๊กเกอร์ทีมๆ

มันบังคับผมถ่าย ไม่เห่อเท่าไหร ขอรูปหมวกเดี่ยวๆ

ต้อทำไรอยู่หว่า

ท่ออะไรไม่รู้ แต่เค้าเรียกหรูๆว่า BRAKE COOLER รับประกันว่าจานเบรคเยนลงจิงคับ แต่หนึบขี้นรึปล่าวไม่รู้

N Da Pit

start ออกคนสุดท้าย แต่แต่งตัวเสดคนแรกเลยคับ ไม่เห่อเท่าไหร แค่พร้อมไว้ก่อน

คนนี้บอกให้รอ 3 นาที แต่ต่อให้รอทั้งชีวิต ผมก็รอได้...!!!

ชุลมุนเลยนะนี่

ช๊อตนี้ VW Showtime ต้องขอบอกว่า "รอหนูด้วย" เครื่องมันไม่ติด

โค้งวัดใจ...!!!

อันนี้ไม่เกี่ยว แต่อยากได้...!!!

หุหุ ถ่ายมาแค่นี้อ่ะครับ

มองไรไรกันอ่ะ....ได้ข่าวว่า 3 คนนี้ แฟนมาคุมหมดเลยนะ!!!

ครัยมีรูป ก็เพิ่มเติมได้ครัย ขอดูทีมอื่นๆมั่ง

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    จบงาน ไปฉลองกันต่อ กะทีมนี้ เมาซะ กลับบ้านไม่ถูก

เฮ้ย แต่คราวหน้า พี่ขอหว่ะ รูทอ่ะ อย่าไปเลย แม่...ง เรื่องมากชิบหา.....ย

แต่ ไปกะเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆนี่ สนุกดีนิ

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ...ชอบไอ้รูปที่ 3 คนชะโงกดูอะไรกัน...(เงาหัวจะขาดรู้ไหม..55555)

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แฟนมาคุมหมดเลยนะ!!!

แซวได้ใจจิงๆ....:)

5. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    55555.เหอะๆมาแอบถ่ายเอาตอนไหนอะคับ ท่านเป็นผู้ใดครับ....ออกมารูปนี่ได้ใจจริงๆเลย

6. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ยินดีด้วย

ยินดีกับทีม VW SHOW TIME ด้วยนะ รับถ้วยสวยๆไปอีกใบแล้ว ( วันไหนนึกอยากไปกินถล่ม BAR - B - Q อีกล่ะก็ชวนด้วยน่ะ ):D

7. ICE kub

ICE kub Guest

0
    0
    0
    nomore bar-b-q kub p'nu

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้