ขอความช่วยเหลือครับ เกี่ยวกับยางตรงกระจก

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wingage, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    ผมมีรถ starlet ep 82 แบบ 5 ประตู พอดีเดินดูสถาพรถยามเช้า จึงเห็นว่ามียางบางส่วนหายไปจากตรงกระจก จึงเรียนผู้เห็นใจให้ความรู้ หรือมีอะไหล่ดังกล่าวผมยินดีไปรับ และจ่ายเงินตามตกลงครับ ยางตามรูปเลยครับ

2. wingage

78
    0
    0
    ไม่มี อาจารณ์ท่านไหนเลยหรือครับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีแต่2ประตูนะครับ

4. wingage

78
    0
    0
    ยาง พวกนี้ เข้าศูนย์ จะมีไหมครับ พอมีใครทราบไหมครับ

5. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    ไม่แน่ใจว่าจะมีของรึเปล่า ลองไปถามพวกร้านขายอะไหล่ใหญ่ๆ

6. wingage

78
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้