ถามเรี่องของ แคม SR,มีรูปคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย karudark, 2 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karudark

karudark New Member Member

6
    0
    0
    คือว่าผมมี แคมชาร์ป ของเครื่อง SR20DE พร้อมตัวปรับ แต่มันเป็นของตัวฝาเรียบมันติดมากับเครื่องมีผมซื้อมา แต่เครื่องมันพัง ผมก็เลยซื้อเครื่องมาใหม่ เป็น SR20DE หลังหัก อยากถามท่านที่รู้ว่ามันจะสามารถนำมาใส่ด้วยกันได้หรือป่าว ถ้าได้จะต้องทำอะไรบ้าง กล่องECUต้องทำหรือป่าว จะต้องปรับแต่งยังไง คือว่าจะลองทำเองดูคับ มีไว้ตั้งนานแล้วแต่ก็ไม่ได้ใส่ เสียดายของ ถ้าใส่ไม่ได้ก็จะขายมันแล้ว

cam SR20de 256 ไม่รู้ Lift HKS
    กล่อง ECU SR20 ฝาขาวเรียบ ทำ Rom แล้วจากJapan
    oll cooller ของ AIDA พร้อมAdapter
    แล้วก็ไม่รู้ว่าขายมันเท่าไหร่หง่ะ:confused:

2. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    แคมใส่ด้วยกันไม่ได้แน่นอนครับ แต่ออยคูลเลอร์ขายมั๊ยครับ สนใจครับ ยังไงติดต่อผมด้วยนะครับ 01-2793675

3. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    ไม่ทราบขายไปหรือยังครับ สนใจมากๆ

09-814-2580ครับ ตลอดเวลาเลยครับ ขอบคุณคร่าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้