ถ้าจะเอา cedia มาทำเปนอีโว 7หรือ9 ผู้รู้ช่วยทีคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Max Jz, 16 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Max Jz

Max Jz Guest

0
    0
    0
    คือผมมี Cedia อยู่อยากมาทำเปนอีโว 7หรือ9 อะคับ เอาแค่เฉพาะชุดแต่งอย่างเดียวนะคับเอาไห้ภายนอกดูเปนอีโว(เหมือนเลยอะคับ) ไม่เอาเครื่องคับอยากใช้เครื่องเดิม Cedia ต้องใช้งบปะมานเท่าไรคับ ช่วยแนะนำร้านแจ่มๆด้วยนะคับ ขอบคุนงับ แอทเมล์มาคุยกันก็ได้คับ [email protected]

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อู่รับแปลงมีหลายที่เลยครับ โทรไปปรึกษาได้หมด ไม่กล้าถามเจ้าของอู่ โทรหาผมก็ได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษา ใช้มาแล้วเกือบครบทุกรุ่น ยินดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้