อยากเปลี่ยนแผงคอนโทลด้านหน้าใหม่

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย san_chiro, 16 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san_chiro

san_chiro New Member Member

36
    0
    0
    ถ้าจะเปลี่ยน ไม่ทราบว่าพอมีรุ่นใหนบ้างที่มาใส่กันได้ หรือว่าต้องหล่อใหม่เลย แล้วพอทราบใหมครับว่าราคาประมาณเท่าไหร่:p

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    หาของรุ่นเดิม...ดูก่อนมั้ยคับ ยังพอหาได้อยู่อ่ะคับ หรือเอาของเก่า ไปหุ้มใหม่....ก้อแจ่มแล้ววววคร้าบบบบบ

ถ้าจะแปลงรุ่นจริงๆ ที่เคยเห็นมา ก้อ....ซูปร้า A80 ใส่แล้วเท่ดีจริงๆครับ ลงตัวสวยมากๆคับ

เมื่อก่อนพี่เจ้าของรถเค้ามามิตติ้งด้วยตอนอยู่ปั้มเจ็ท...เลียบทางด่วนอ่ะคับ

3. san_chiro

san_chiro New Member Member

36
    0
    0
    ที่จริงตอนนี้ก็หุ้มแล้วนะครับ แต่ก็มีปัญหาเหมือนกับหลายคนหน่ะ หาช่องแอร์ตรงกลาง กับแผงปิดแอร์ด้านล่างกับตัวล๊อคที่ใส่ของ เลยคิดว่าเผื่อมีองรุ่นอื่นที่หาอะไหล่ง่ายก็น่าจะดี อิอิอิอิ

4. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    เป็นแนวทางครับ ไปเจอมาในเว็บ

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    อารายว่ะ.....อ้ายอุ้ย......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้