ถึงพี่เอ๋.....

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    พี่เอ๋ครับ พอดีอยากจะทราบว่า เอกได้ Number Minitruck ยังอ่าพี่

รออยู่นะครับ :p

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เดี๋ยวจะเช็คให้นะครับ ว่าตอนนี้มีเบอร์ไหนว่างมั่ง ถ้าเราไม่ซีเรียสเรื่องเบอร์นะครับ
    ส่วนสติ๊กเกอร์คลับ ได้แล้วนะครับเดี๋ยวเรานัดวันกันอีกทีแล้วกัน

3. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    จัดไปอย่า....น้าเอ๋...(ผู้ดูแลโซน)....อิอิ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    คร๊าฟป๋ม รับทราบ !!

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เฮ้ย....พี่มรึง....ไม่ใช่ล่ะ...อิ อิ

6. Diesel Society

1,261
    2
    0
    พี่เอ๋ วันศุกร์นี้ ผมจะเข้าไปที่ โลตัส เลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ถ้าพี่ว่างยังไง นัดเจอ เอาสติ๊กเกอร์ได้ไหมเอ่ย

ตอน หัวค่ำๆ หน่อยอ่าครับ สะดวกไหมพี่

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    บ้านอยู่แถวไหนครับผม

8. Diesel Society

1,261
    2
    0
    บ้านอยู่ บางบัวทอง ครับ ไกลมั้ยละพี่

พอดีทุกวันศุกร์ จะมีมิดติ้งของ colorado-club อ่าครับ ที่โลตัส เลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์

ศุกร์ว่าจะเข้าไป เลยถามพี่ว่า สะดวกแถวนั้นรึป่าว เพราะเห็นพี่เคยบอก ให้ไปเอาแถว กม.7 แต่ต้องวันเสาร์

พอดีช่วงนี้ น้ำมันแพงจัด แค่เติมไป มหาลัย็มะมีปัญญาและ คริๆ เลยเห็น รามอินทราเหมือนกัน

สะดวกป่าวครับ ไม่สะดวกไม่เป็นไรจร้า

9. Diesel Society

1,261
    2
    0
    งั้น เอาเป็นว่า เด๊วค่ำๆ ผมจะโทรหาพี่ละกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้