ลายใหม่

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย sh0rtazn11, 2 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    ลายใหม่ถ้าจะขับให้มัน ต้องขับชนกันครับ ม่เชื่อถามตี๋เหน่งดู ขับไม่ยากครับ 23 ปลายๆกันทั้งนั้นเลย

2. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    เมื่อวานไปดูพวกพี่วิ่งกันสนุกมากคับ โดยเฉพาะพี่ ไอซ์ ขับได้สุดยอดมาก
    ถ้าไม่รบกวนอยากให้พี่ไอซ์สอนขับให้ได้ไหมคับ อยากเก่งเหมือนพี่ไอซ์คับ
    ผมไปสนามบ่อยๆ แต่ไม่กล้าเล่นด้วย เพราะกลัวไปขวางทางพวกพี่ ๆ คับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

3. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    คุณ lek_k20a 5อยากเล่นก้อเข้ามาเล่นด้วยกันได้นะคับ หรือถ้าอยากให้พี่ไอซ์สอนก้อเข้ามาคุยมาถามได้เลยนะคับ พีๆทุกคนเฟรนลี่มากคับ โดยเฉพาะพี่ไอซ์ ทั้งเก่งทั้งนิสัยดีด้วยย :D

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    มีอะไร สงสัยเกี่ยวกับการขับ ถามพี่ไอซ์ กับ พี่เหน่ง ได้เลยนะครับ2คนนี้เก่งมากๆ แต่เห็นได้ข่าวปีหน้าคุณ เหน่งจะไปขับชิงแชมป์ประเทศไทยแล้ว มีอะไรต้องรีบถามพี่เหน่งเลยนะครับ ก่อนที่แกจะไม่ว่าง

5. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณพี่ตี๋ทั้งสองด้วยคับ พอดีที่บ้านของผมไม่ค่อยสนับสนุนทางด้านรถแข่งนะคับ
    ต้องแอบเล่น ไม่เหมือนพี่ตี๋เหน่ง ที่มีคุณพ่อเป็นถึงอดีตแชมป์ FORMURA RANAULT
    FRENCH CHAMPIONSHIP เลยสนับสนุนเต็มที่เลย ส่วนผมขอแค่ตามไลน์พี่ตี๋ก็พอแล้วคับ

6. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ก้อไม่ขนาดนั้นหรอกคับ ที่เมื่อวานเวลาผมเรวก้อเพราะผมได้ ขับตามพี่อมรเค้าแหละคับ คนรัยไม่รู้ขบรถเรวจิงๆ แถมไม่หวงวิชาด้วย ยิ่งเวลาขับฝนนนี่ผมต้องคอยศึกษาการขับของแกอยู่ประจำ สุกยอดคับคนนี้ :p

7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ได้ข่าวว่าคุณพ่อคุณตี๋เหน่ง ตอนแข่ง fomula renault เนี่ย ใช้หมวกกันน๊อกใบเดียวกับที่คุณตี๋เหน่งใส่ตอนนี้เลย ใครไปmsl ลองดูได้นะครับ งามมากๆ

8. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โอ้....มากไปครับ คุณตี๋ เหน่ง นั่นไม่ได้เรียกว่าขับตามครับคุณตี๋ เหน่ง ก็เล่นดันก้นผมไปเรื่อยๆอะครับอะครับที่ไปเร็วเพราะโดนชน+เข็นกระเด้งไปข้างหน้าอะนะครับ....

9. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    รอลุงบ้างว่างว่างน้องน้องนำลายให้ลุงด้วยนะ

10. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    โห คุณตี๋ พ่อคุณตี๋นี่อดีตแชมป์รถล้อเปิดเลยเหรอครับ วันหลังต้องให้คุณตี๋ช่วยสอนวิชาให้ผมบ้างแล้ว น่านับถือ น่านับถือ ผมถึงว่าสิ ขับตามไลน์คุณตี๋ทีไร ทำเวลาได้เร็วทุกที แต่ไม่วาย ก็ยังขับตามคุณตี๋ได้ไม่กี่รอบ คุณตี๋ก็ทิ้งห่างผมไปไกลเลย

11. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    5555555= คุณ lek .........

12. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :) ต้องยอมรับเลยนะครับว่ารุ่นพี่ๆที่ขับอยู่ที่MSLเดี๋ยวนี้ขับกันเก่งทุกคน น้องๆอย่างผม ขับไปโดนชนตูดไป หมุนตกหญ้ากันเละเทะเลยวันนี้ ยิ่งคุณเหน่งฝีมือแบบลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น(คุณพ่อคุณเหน่งระดับchamp)ขับเร็วจริงๆ ผมต้องเอาเป็นแบบอย่างแล้วหล่ะครับ สู้ๆ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้