เดินเล่นๆก็เสียตัง

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย Tee+, 4 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee+

Tee+ New Member Member

134
    0
    0
    เดินเล่นๆก็เสียตัง

สตัดปรับเกียว 86 บอลจอยมีโรลเซนเตอ

86 สปิงธรรมดา rsr บอลจอยมีโรลเซนเตอ

2. Tee+

134
    0
    0
    ถังนำ้มัน 86 มี 2ใบสอยมาซะ

3. Tee+

134
    0
    0
    อะไหล่86 จุกจิกอีกนิดหน่อย

4. Tee+

134
    0
    0
    เครื่องแต่ง

5. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    อยากได้ไอ้ที่มีแมงอยู่ข้างใน
    ชอบๆๆๆๆ

6. Kittanan

Kittanan New Member Member

86
    2
    0
    ไปเดินที่ไหนมาหรือครับ

7. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
  8. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    เอาโช๊คตัวธรรมดา rsr กะ วัดบูสท์คับ อิอิ

9. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกัน:D

10. GDMN

602
    1
    0
    ans

แดนสนธยา:eek:

11. Tee+

134
    0
    0
    กลับไปเดินใหม่ยังไปสอยม่อีกกกก:D

แผ่นบังใต้ท้องรถมิเนียม

ถุงเครื่องมือรุ่นเก่าของ toyota ไฟฉายติดรถรุ่นเก่า book service honda

ฝาครอบล้อ แตรรุ่นเก่าทั้งคู่ toyota ทั้งคู่แตรสติกเกอรยังติดอยู่

12. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0
    อยากได้โรลเซนเตอร์อันที่ล้มแคมเบอร์ได้อ้าาาา

13. Bshowroom

467
    13
    0
    พี่คับ แผ่น บังใต้ท้อง ปิเนียม ใส่ 86 ได้มั้ยคับ ราคา เท่าไร คับ

ขอบคุณคับ

14. GDMN

602
    1
    0
    ไม่เสืยตังส์แล้วงี้ได้ตังแล้วพี่ตี๋

15. Tee+

134
    0
    0
    คุนบีคับแผ่นปิดใต้ท้องมิเนียมเป็นของ evo กับ silvia คับจะมาเอาแปรงคับ

อย่าเรียกผมว่าพี่เลยคับผมอายุน้อยกว่าคุนอีกคับอยากเป็นเด็กตลอดคับ

แผ่นปิดใต้ท้องมิเนียมของ 86ใหม่โทรหาพี่กันเลยคับใหม่ๆสดๆซิงๆ

ไม่เคยสัมผัสรถชายหนุ่มใหนคับบบ

16. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ว่าแต่.....พี่ทั่นก้อเสียตังค์กะเค้าด้วยรึ
    ซุ่มอีกละ อิอิ :D:D:D

17. Tee+

134
    0
    0
    คุนปันปันคับพอดีถังนำ้มันซื้อให้กับพี่กันกับใช้เองคับ

ถังนำ้มันเดิมพอดีได้มามันมีสนิมแดงผมล้างซะสอาด

ถ้าถังนำ้มันคุนปันปันแย่มากเดี๋ยวพอผมเปลี่ยนใหม่มาเอาถังเก่าของผมไปใช้ก็ได้คับ

แบ่งๆกันใช้ไม่ซีเรียสคับ ได้เพื่อนได้พี่ ได้น้องใหม่คับ

18. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    ขอบคุณมากคับพี่ตี๋
    รถผมกำลังจะเปลี่ยนใช้เครื่องหัวฉีด เลยต้องเปลี่ยนถังนำมัน ของตัวหัวฉีดด้วยคับ
    ถ้าพี่เปลี่ยนแล้ว ไม่ใช้ถังเก่าก็บอกผมด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ

19. Tee+

134
    0
    0
    ไม่เข้าใจคุนปันปันคับ ใช้ถังเดิมแล้วเปลี่ยนปั็มติกในถังไม่ใช่หรือคับ

ถ้งนำ็มัน86เหมือนกันหมดนี้หน่า ของผมใช้ปั็มติกของ 2J TURBO เลยคับ

ไม่เป็นไรคับเดี๋ยวถังเดิมไม่ใช้ก็จะให้คับบบ

20. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    ของผมเป็นถังคาบูเรเตอร์คับ พอเพิ่มปั๊มติ๊กแล้ว มันก็จะดูดไม่ดีเท่าของถังหัวฉีดคับ
    พี่ๆที่cake makerแนะนำให้เปลี่ยน เอาชัวร์คับ
    พี่เค้าบอกว่าตัวถังหัวฉีดมันมีที่กันนำมันกระเฉาะด้วยคับ
    แต่ผมคงลองใช้ดูก่อนว่าจะวูวป่าว
    ขอบคุณคับ

21. GDMN

602
    1
    0
  22. Bshowroom

467
    13
    0
    จำได้แล้ว คับ รูปขวามือ เป็น กันแคร็ง ถังน้ำมัน ของอีโว

เคยได้มา เมื่อก่อนนี้ ขาย ไป แระ แหะๆ

ในรูป ถ้าคุณพี่ตี๋ เอาไปปัด เงา ถ้าจะแหล่มหลายเท่าตัว:D

23. Tee+

134
    0
    0
    ok คับคุนปันปันผมก็พึ่งรู้คับถังนำ้มันคารบูไม่มีที่กั้น

คุนบีคับแผ่นปิเนียมจริงๆมีทั้งลำตั้งแต่หน้าถึงท้ายคับ แต่เอามาแค่หน้าคับ

24. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
    ตัวเขียว ซื้อมาเท่าไรครับอยากได้บ้างง..:D:D

25. k_kodoll

k_kodoll New Member Member

27
    0
    0
    เครื่องแต่งนี้เปิดราคาเท่าไหร่คับ

26. pongAE

pongAE New Member Member

9
    0
    0
    อยากไปเดินบ้างครับ
    อยู่แถวไหนจะไปสอยบ้าง
    อัพ..ให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้