ตามหาเจ้าของ RX สีดำ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อยากทราบว่า มีสมาชิคท่านใดขับ RX สีดำ เกียร์ ธรรมดา ล้อดำขอบเงา ไฟตัดหมอกเหลือง อยู่ในนี้รึเปล่าครับ

พอดีเหนผ่านหน้าบ้านประจำ อยากรู้จักไว้อ่าครับ เพราะอยากจะออก ES เหมือนกาน

อ้อ ลืมบอกไป บ้านอยู่ นิมิตใหม่อ่ะครับ

2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ใครน้า.....พี่ 1 รึป่าว อิอิ

3. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    คงไม่ใช่ผมแน่...เพราะผมอยู่แถว..ถ.จันทน์ครับ:)

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    แล้วเขาผู้นั้นคือใคร?

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    รออยู่ ใครเอ่ย?

6. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    สุดยอดมาก ขับผ่านหน้า ก็รู้แล้วว่าเกียร์อะไร :D:D

ไม่ค่อยคุ้นเลย ถ้าทอง 03 ล้อดำ วิ่งร่มเกล้า ก็พอว่า อิอิ

เออว่าไปแล้วในหมู่บ้านผมก็มี 03 ใส่ตูดเป็ดเหมือนผมอยู่คัน ยังไม่รู้จักเลย

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สงสัยต้องไปกดกริ่งถามหน้าบ้านเค้าแร้วกระมัง ฮ่าๆๆๆ

8. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ จ้ า ข อ ง ร า ย ง า น ตั ว กั น ห น่ อ ย

9. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ครัยเอ่ยยยยยยยยย รายงานด่วน

10. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    ยังหาม่ะเจอ

11. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    หาไม่เจอไม่เป็นไร เข้ามาคุยกันในนี้ก้อได้ครับ :)

12. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    ขอบคุณมากครับ

ปกติเข้าบอร์ดนี้ทุกวัน 3 เวลา

มาเก็บความรู้

ตอนนี้ได้ความรูเกี่ยวกะ อีเอส เยอะเหมือนกานน

ต้องขอบคุณพี่ๆ ทุกคน ที่เอาความรู้มาแชร์กัน

ยังไงฝากตัวด้วยครับ เพราะ ยังไม่ได้รถเรย 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้