ชวยด้วยครับ โช๊คเปียกน้ำเยิ้มเลยย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย hiendzound, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hiendzound

hiendzound New Member Member

9
    0
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าอาการอย่างงี้ซ่อมได้ป่าว แตกหรือรั่ว คุ้มมั้ยถ้าซ่อมได้ เพราะเน้นประหยัด เป็นอยู่ข้างซ้ายฝั่งคนนั่ง es 01 ครับ

2. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ซึม หรือ รั่ว ก็ไม่รู้ครับ ไม่เคยเป็น สงสัยได้ซ่อมแล้ว

3. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    พี่ใหม่ ครับ ช่วยได้ ตอนนั้นเราไปทำ รั่วทั้ง 4ต้นเลย อัดน้ำมันใหม่ครับ 1600 ครับ
    ไม่รู้ว่าราคาเดิม หรือเป่า เราทำตอน น้ำมันยังลิตรละ 28นะ เกือบปีละ ยังเนียนอยู่เลย

081-723-0639

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ซ่อมได้ครับร้านพี่ใหม่ของผมก็เคยเป็นรั่วข้างซ้ายครับแล้วก็ไปซ่อมและอัดน้ำมันร้านพี่ใหม่เบอร์โทรตามท่านข้างบนครับ

5. hiendzound

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ ขอบคุณ

6. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    รีบซ่อมนะ..เด๋วยางหุ้มเพลาจะขาดเอาได้อ่ะ.เสียตังค์เพิ่มเอาอีก..อิอิ..

7. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ยอมรับเลยคับ ว่าความพยายามถ่ายรูปเป็นเลิศ
    ถ้ามีเวลาว่างรีบไปทำเลย เดียวขับๆ แล้วจะสะบัด

8. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ถ้าแกนโช๊ค ไม่เป็นรอย ก็ซ่อมได้คัรบ แต่ถ้าเป็น รอย ก็ จบข่าว เปลี่ยนโลด หาของ 04-05 มาใส่ก็ได้ครับ แข็งแรงกว่า
    ร้านพี่ใหม่จัดได้ครับ

9. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    ซ่อมได้ครับ รั่วหรือแตกแบบนี้มีเคทที่ประหยัดคือซ่อมครับ
    หรือไม่ก็หามือ2สภาพดีๆในบอร์ดก็ได้ครับ อุดหนุนเพื่อนๆ

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เน้นประหยัดก็ซ่อมเอาครับ หรือต้องการเปลี่ยนก็โช๊ค 04 05 แกนจะใหญ่กว่า 01 นิดหน่อยครับ

11. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ยังไงก็ซ่อมได้....ร้านพี่ใหม่เนรมิต โช๊คได้อยู่แล้ว อาจจะถูกใจก่าของเดิมเสียอีก

12. hiendzound

9
    0
    0
    เป็นตัวเลือกที่ดีครับ ขอบคุณทุกเสียงมากครับ รู้สึกอบอุ่น

13. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    ถ้าไปอัดน้ำมันแนะนำ อัด 4 ต้นเลยคับ วิ่งแล้วมั่นใจกว่าเดิมเยอะเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้