อยากรู้จังว่ารถร่นเราๆ......นี่ยังมีโชคซิ่งรุ่นไหนใส่ได้บ้างอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย TOB-SPEED, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    อยากรู้จังว่ารถร่นเราๆ......นี่ยังมีโชคซิ่งรุ่นไหนใส่ได้บ้างอ่ะครับ
    ราคาอยู่ประมาณเท่าไรมีใครใส่อยู่บ้างครับ:cool:

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

แล้วตัวเดิมมันเป็นอะไรหรอครับคุณสต๊อป ที่อยากปลี่ยนนะ ยุคนี้ยุคประหยัดครับ แต่ถ้ามันเจ๊งแล้วก็
    ผมมีอยู่ชุดหนึ่ง ตามลายเซ็นต์ด้านล่างเลยครับ

3. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    โคนี่ .......KOni ................. กระบอก ส้ม ...หนึบ ๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    ของผมรู้สึกว่าไม่ยวยแล้วอ่ะครับ ซ่อมมาแล้วเป็นแก๊สกึ่งน้ำมันใช้มาแค่ 5 เดือนก็นิ่มอีกแล้ว
    ก็เลยอยากรู้จังว่ามีของซิ่งใส่ได้มั่งป่าว อยากได้แบบหนึบๆ ขอบคุณครับ

5. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    อืม ก็จิง แหะ อัดใหม่ มันก็ใช้ได้แค่ไม่กี่เดือนเองนี่นาก็ย้วบยาบ แล้ว

6. ^-^SADIS^-^

^-^SADIS^-^ New Member Member

49
    0
    0
    โอลิน คับแนะนำ
    หนึบจัดๆๆ จต้นไม่น่าเกิน25000 up ผมใช้อยู่

7. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    Koni หาง่าย มือ2 6,500 ใหม่ 14,7000 พร้อมสปริง Merwed

Mugen เคยเห็นนานมากแล้ว หายาก ราคาไม่รู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้