ถามราคามือเปิดฝาท้ายแครี่บอยคร้าบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉัตรชัยคับ, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นรถวิงโรดคร้าบ แครี่บอยก้อรุ่นที่ติดมากับรถครับที่ท้ายลาดๆหน่อย คือว่า
    ตรงที่หมุนบิดเปิดฝาท้ายมันหักครับ เลยถามว่ามีเปลี่ยนมั้ยครับ
    และราคาเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

1. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    500 บาทครับ

2. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    ขายที่ไหนคะ เพราะรถก้อยก้อหักเหมือนกัน

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ร้านประดับยนน่าจะมีนะครับที่เค้ารับติดตั้ง
    หลังคานะครับ
    ผมว่าแถวรัวสิตอื้อเลย

4. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    แถวอุดมสุข รังสิต ดินแดง บางกะปิ อ่ะครับ เท่าที่เคยเห็น
    หรือถ้าเจอร้านที่รับติดหลังคาไฟเบอร์ก็เข้าไปถามได้เลยครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  5. ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ ร้านแครี่บอย ตรงพระราม2 บางมด มือจับราคา 380
    ค่าเปลี่ยน 50บาท มือจับมาพร้อมกับกุญแจอันใหม่ด้วยครับ
    ถามช่างว่าถ้ากระจกแครี่บอยแตกมีเปลี่ยนหรือป่าว ช่างบอกมีครับ
    และรับเปลี่ยนของยี่ห้ออื่นให้ด้วย ตัดกระจกให้ใหม่เลย แต่ราคาอาจแพงหน่อย
    จบข่าวครับ

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    580+7% ของ วิงโรด ประมาณ 600 แหละ เปลี่ยน ใหม่ พร้อม กุณแจ

Carry Boy นำเชียงหลี ห้วยขวาง หาเอาในกูเกิล นะ จ๊ะ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แหมแจ๊คมาก็แพงกว่า ยั้งงจะมาบอกเค้าอีก

8. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อิอิอิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้