*** MEETING EVO THAILAND วันที่ 26 กรกฎาคม ***

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

MEETING EVOLUTION THAILAND

วันที่ : 26 กรกฎาคม 2551

เวลา : ตั้งแต่ 14:00 เป็นต้นไป จนถึงค่ำ (Go-Kart midnight racing)

สถานที่ : Motorsport Land

กิจกรรม : เล่น Go-Kart , ทานข้าว , นั่งคุย , ดู ญ. (หุหุ ... มีป่าววะ)

** ใครมีเสื้อคลับ กรุณาใส่มา ณ วันนั้นด้วยนะครับ เพื่อพลังคลับเรา ครับ **

.................................................................................................................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กรกฎาคม 2008
  2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แจ่มครับ คราวนี้จะต้องไปให้ได้

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อดไป สอบคราบ
    เบียร์เปลี่ยนเบอร์ป่าวน้อง
    โทรไปหาไม่ติดเลยอ่ะ วันนั้นพี่จะเข้าไปเอาเสื้อซะหน่อย

4. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

อุย !!!! พี่กั๊ก ขอโทษทีพี่ ขอโทษ โทษ พอดีวันนั้นแบตหมด แล้วก็ลืมเลยว่า
    พี่จะเข้ามาเอาเสื้อ มารู้อีกทีตอน ตี1 เปิดคอม แล้วพี่โอม msn บอกว่าพี่โทรไม่
    ติด ขอโทษๆ นะพี่

5. aeo-evo

aeo-evo New Member Member

54
    0
    0
    Motorsport Land อยู่ที่ไหนครับ ไม่รู้จักจริงๆ .......แดนเนรมิตเดิมหรือเปล่า :D

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เบียร์ วันนี้ ที่พี่ไป ติดต่อมา ถ้าเรา จะไปถ่ายรูปกัน เขา อนุณาต ให้ใช้ สถานที่ได้ 2 - 3 ชั่วโมง

แต่ พี่ไม่แน่ใจ ว่า ถ้า เล่น โกคาร์ จะอยู่กันได้นานหรือ เปล่า

ฝั่ง ร้านอาหาร เปิด 5 โมงเย็น พี่ว่า เจอกัน สัก 5 โมงเย็น ถ่ายรูปเสร็จ แล้ว คุยกันสักนิด

ใครอยากไปไหนต่อ ก็หา ปั้มนั่ง คุย ก็ได้

หรือ ว่า เบียร์ว่าไง ถ้า คุยกับเขา แล้วขอสถานที่ได้นาน กว่านี้ก็โอเค

ยังไง เดียวจะโทรไปคุยนะ

7. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    สงสัยจะอดไป
    ไปงานแข่ง Superclub ค่ะ...

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    MSL คือ แดนเนรมิตเก่าครับ

ส่วนสถานที่ถ้าไม่ได้ตั้งเต๊นท์จัดงานอะไร สามารถจอดรถหน้าโกคาร์ทได้เลยครับ

9. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    upp สะหน่อยย

10. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ต้องไปให้ได้ อิอิ

11. tha_dk

tha_dk New Member Member

88
    0
    0
    มันอยู่แถวไหนหรอคับ อยากได้ด้วยจัง

12. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    อยู่ แดนเนรมิต เก่า

แถว พหลโยธิน นะ คับ

13. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

มากันเยอะๆ นะครับ นานๆ ทีจะมาเจอกัน

14. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อยากไปจัง สงสัยติดงาน แง่ๆๆ

15. tha_dk

88
    0
    0
    พี่ไม่ไปแล้วผมจะไปกับคัยหล่ะคับเพ่

16. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ก้อดี....อิอิ(ล้อเล่ง)
    ลางานเลย ผมยังลางานเลย อิอิ:D

17. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    รับทราบคับ จะพยายามไปคับ:mad:

18. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จะเลี้ยวอีกแล้ว

19. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    พี่ไม่มีอิ๋มน่ะจะได้ไปกะพี่ อิอิ

20. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ได้เลยคับพี่อั๋น ผมก็ไม่ได้เจอพี่นานแล้ว อยากเห็นวิวัฒนาการณ์ของพี่อั๋นจัง 55555

21. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ใครเลี้ยวๆหะอีนางก้อง พี่แค่ออกตัวล้อฟีก็แค่นั้น หุหุหุ

ปล.แต่จะพยายามไปให้ได้คับ

22. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    อัพๆๆ กันไปหน่อย

23. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    สงสัยไม่ได้ไปเหมือน นุช แน่ๆเลย

ถ้าไปได้เด๋วเจอกัน ถ้าไม่ได้ไป งานหน้าเน้อ. . .

24. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ปีหน้าก็ยังมาทัน อิอิ ไม่ต้องรีบๆ[/SIZE:D]

25. KONGKUB

2,256
    14
    38
    กลับมาแข่งหรอท่าน

26. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

พี่อย่าไปถามเค้ามากก เดี๋ยวจะตัดสินใจไม่ถูก

แบบนี้แหละเนอะ พวกคนหลายใจ อิอิ

27. tha_dk

88
    0
    0
    พี่โอ๋ อิ๋มคือไรคับ ไม่เข้าใจคับ:D :D:D

28. KONGKUB

2,256
    14
    38
    เอ้าหลายใจหรอครับ
    คิดว่าใจเดียวแต่มีหลายห้อง แบบว่าเป็นคอนโดซะอีก:D

29. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    อัพพพ

30. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    อิ๋มคือ อวัยวะส่วนหนึ่งของผู้หญิง ที่ทำให้ผู้ชายต้องการและมีความสุขที่สุดไงไอ้น้องเอ้ยยยย.........55555 ถ้าไม่เชื่อไปถามพี่มาร์ชดิ อิอิ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้