WELCOME TO PHUKET KART!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Kart_STi, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kart_STi

Kart_STi New Member Member

15
    1
    0
    ใครมาภูเก็ตเชิญนะครับ มี2จังหวะ100c.c.และ125c.c.ให้เช่าด้วย
    PHUKET KARTครับ
    ทางไปป่าตอง อยู่ตรงข้ามกับสนามรถคาร์ทสี่จังหวะที่อยู่ติดถนน
    สอบถามเพิ่งเติมที่คุณหนุ่ย 081-5353119

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2007
  2. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    สนามสวยมาก น่าครับแล้วจะชวนไปทั้งทีมครับ

3. Kart_STi

15
    1
    0
    เชิญเลยครับ มาเยอะๆ คุณหนุ่ยคงมีส่วนลดให้ครับ

4. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่บ้างครับ สนามน่าขับมากเลย

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สภาพสนามสวยมากเลยครับ มีต้นไม้ใหญ่รอบด้าน ดูจากรูปผิวเทรคท่าจะเรียบมาก
    ถ้ามีโอกาสไปภูเก็ตแล้วมีเวลาพอคงได้ไปลองแน่ๆครับ

6. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D สนามน่าขับมากครับ...มีโอกาสไปเที่ยวจะแวะไปลองครับ.....
    ขอบคุณครับ

7. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    phuket

สวัสดีครับ

มีใครจะไปภูเก็ตกันบ้างเอ่ยยยย จะได้ แวะสนามด้วยกัน

8. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    น่าขับมากๆคับ
    ไว้มีโอกาสจะไปลองสัมผัสดูคับ

9. Murf

Murf New Member Member

12
    0
    0
    ผมเคยคับที่สวนแก่ครับ

คาร์ทเร็วๆ

คุณ Rawat อยู่ไหมครับ คนดี:)

10. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    แจ่มมากเลย.........ถ้ามีโอกาสจะไปขับเล่นที่สนามครับ

11. Thana_thanakul

Thana_thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

อาทิตย์หน้าจะไปภูเก็ตครับ จะแวะไปขับนะครับ

12. Kart_STi

15
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

13. Kart_STi

15
    1
    0
    อ้อ พี่ธนาไปวันไหนครับ ผมกลับวันที่หกครับ

14. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    Track ดูเรียบสุดๆเลยครับ

15. Thana_thanakul

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

ผมไป หลัง ตรุษจีนครับ พอดี นึกได้ ว่า ติด ตรุษจีน แต่ผม ไปเกือบ ทุกอาทิตย์ ครับ คงได้ พบกัน

แล้วเจอกันนะครับ

สนามสวยมากๆๆๆๆๆๆ คุณไก่ มี trip plan ไป เปิด 4 จังหวะ race ที่ภูเก็ตไหม ครับ ?????? แต่จะแบกรถไปไง เนี่ย ปัญหาาาา

16. Kart_STi

15
    1
    0
    ว้า... เสียดายครับ ผมกลับวันที่10
    แฮะๆ จะขอขโมยวิชาซะหน่อย

ยังไงถ้าพี่ไป ติดต่อคุณหนุ่ย เจ้าของสนามได้เลยนะครับ
    ราคาพิเศษครับ

อ้อ ราคาพิเศษนี่สำหรับทุกๆท่านในบอร์ดด้วยครับ

17. Thana_thanakul

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

หากกลับวันที่ 10 น่าจะได้ พบกันครับ ผม คาดว่าจะไป วันที่ 8 หรือ 9 ครับ ถ้าจะขโมยวิชาจากผม แหะๆ สงสัยจะไม่มี อะไร ให้ หน่ะครับ

แล้วพบกันครับ

18. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    สนามสวยครับ ลงไปเยี่ยมบ้านเมื่อไหร่ผมจะแวะไปครับ

19. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    สนามสวยดีครับ แพงเหมือนฝั่งตรงข้ามหรือเปล่าครับ

www.puhketracingweb.com

20. Kart_STi

15
    1
    0
    ถูกกว่าแน่นอนครับ

21. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

แวะไปมาแล้วครับ สนาม สวย เรียบ รถ เครื่อง แรง พนักงานต้อนรับ อัธยาศัยดี ครับ อาทิตย์หน้า คงได้ แวะไปอีกครับ

ขอบคุณครับ ที่ แนะนำ

22. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    น่าไปเล่นมากเลย ผิวแทร็คน่าจะเรียบมาก ไปภูเก็ตจะแวะไปแน่นอนครับ

23. Kart_STi

15
    1
    0

ยินดีครับ:D

เชิญเลยครับ:D

24. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    อยู่ภูเก็ตเหมือนกันเลย
    ถ้าผมชวนเพื่อนๆไปหลายคนมีส่วนลดป่าวครับ

25. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ไปลองมาแล้วครับ รถมีหลายรุ่นมาก สนามก็ดีครับสวยมากด้วยขับสนุก มีทั้ง hispeed แล้วก็ slow corner ครับ

26. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    วันก่อนไปเล่น 125cc. 10 นาที ราคา 1000 บาทแหนะ ไม่มีราคาส่วนลดเหรอคับ

27. Kart_STi

15
    1
    0
    มากันเยอะๆมีส่วนลดอยู่แล้วครับ ยังไงลองติดต่อที่เบอร์ 076-202085 คุณหนุ่ย

บอกว่าแอนดี้(ผมเอง)แนะนำมาก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้