ทำเครื่อง ดีเซล เป็น เบนซิน

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย Ming jaguar, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    มาแจ้งให้ทราบครับว่า เครื่องดีเซลทำเป็นเบนซินอยู่ครับ ทำให้มิตซูแกรน ดิส ราคาคาทำขอรวบรวมอีกทีคับ รถจะเสร็จเร็วๆนี้ครับ ใครสนใจลองขับได้ครับ เด่ยวรถเสร็จจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนึงครับ

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......อยากเห็นรูปอะคับ....ราคาเท่าไหร่คับ....เข้าไปดูงานได้ไหมคับ...อยู่แถวไหนอะคับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ขอบคุณมากครับ คุณมิ้ง อย่างน้อยถ้าราคาไม่แรงมาก ก็เป็นอีกทางเลือก1แก่เพื่อนสมาชิค ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้