ใครมีชุดไฟหน้าข้างขวา และที่เปิดประตูด้านในหลังขวามั้งครับ(Rover 623)...ช่วยสงเคราห์หน่อยก๊าบ.......

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ROVER-1, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ROVER-1

ROVER-1 New Member Member

2
    0
    0
    แบบว่าเอารถไปจูบก้นคันอื่นมา เลยทำให้ตัวล็อกชุดโคมไฟหน้าข้างขวามันหักทั้งบน ทั้งล่างเลยครับ เลยต้องหาเปลี่ยนใหม่ (กรรมจริงๆ:cry:) แล้วส่วนที่เปิดประตูด้านในหลังขวา(ที่มันเป็นกรอบสีดำๆอะครับ)มันแตกไม่เป็นชิ้นดีเลยครับ(กรรมจังๆ:cry:)ราคามือสองเท่าไรครับ:confused: ใครมีของช่วยเมตตาด้วยนะครับ:eek: ขอบคุณล่วงหน้าเลยละกันครับ:D อิอิ

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ที่ว่าหักน่ะแบบไหน

ไม่ทราบว่าที่ไฟหน้าหักน่ะหักแล้วชิ้นส่วนยังอยู่ไหม.และพอเยียวยา
    ได้ป่าวพอดีผมไปเจอซิลิโคนชนิดต่างอยู่เขาเอาไว้หล่อและซ่อมงาน
    เหล็ก/พลาสติก/อลูมิเนียม/ทองแดง/ซ่อมแล้วแข็งเท่ากันกับของเดิม
    เลยใช้เจาะตัดเจียได้และหล่อขึ้นรูปได้ด้วย/
    ตอนนี้กำลังสนใจจะซื้อมาหล่อท่อทางเข้าน้ำใต้คาบูอยู่มันเป็นสนิมขี้เกลือ
    จะหล่อขึ้นรูปเองเลยอยากรู้ว่าไฟที่ว่าหักพอซ่อมได้ไหม.:p

3. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    พอดีซื้อประดูด้านหน้าขวามา ไม่แน่ใกว่า ใช่แทนกันได้ป่าวน่ะ ก็เหลือ1อัน ที่เปิดประดูด้านในอ่ะ เด๋วดูให้กับ

4. Nonny_NooN

Nonny_NooN New Member Member

1
    0
    0
    นู๋ก็อยากได้อ่ะคะ ที่เปิดประตูหลังขวาอ่ะ
    ใครมีช่วยบอกด้วยนะคะ
    บอกเมล์ หรือ เบอร์โทรก็ได้ค่ะ
    แล้วจะติดต่อกลับไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้