มีดริฟที่ไหนช่วยโพสบอกด้วยครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย kong20, 31 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kong20

kong20 Guest

0
    0
    0
    ผมและเพื่อนๆมีความสนใจกันมานานแล้วแต่ก่อนเล่นจิมแต่ตอนนี้อยากเล่นดริฟมั่ง แต่ไม่รู้จะหาเพื่อนและไปเล่นได้ที่ไหนครับ รบกวนเพื่อนๆๆๆด้วยครับถ้ามีช่วยโพสบอกด้วยครับ ขอบคุณมากครับ จากCorona Club

2. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    วันอาทิตย์นี้ครับ ( 3 ก.ย. ) สนาม BRC หลัง Seacon Square

มีเเข่งดริฟท์ ตั้งแต่ 9 โมงเช้า ถึงประมาณ 4 โมงเย็นครับ :)

3. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    วันเสาร์ที่ 9 และ วันเสาร์ที่ 16 กันยายน ที่สนามบางกอก แดร็ค อเวนิว (คลองห้า)

เวลาประมาณ 11.00-17.00 :)

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    วันที่ 3 กันยา นี้ มาดูกานเยอะๆ น๊า ครับ

5. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    ดริฟนอกสนามมีเปล่า อยากรู้จิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้