ขอนอกเรื่องหน่อย

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย pongta22, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongta22

pongta22 New Member Member

5
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับคือผมวางเครื่องsr20detฝาแดงในcelica ta22แล้วตัวสัญญานความเร็วไปต่อ
    กับtimer hksแต่ไมล์ขึ้นไม่ตรงไม่รู้ว่า 200 ที่ต่อกับ timer-speedmeter จะเป็นหรือเปล่า
    แล้วแก้อย่างไรครับ

2. RENESIS RACING SERVICE

RENESIS RACING SERVICE New Member VIP

115
    1
    0
    ลองไปต่อที่ Speed ที่ ท้ายเกียร์ดูครับ หรือไม่ก้อหลังไมลล์ ถ้ามันขึ้นอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้