มีของดีมากแจก ครับ สำหรับคนชอบทำร้ายตัวเอง หรือ โหลดแจกเพื่อนฝูง สำหรับท่านชายครับ "เด็ดมาก"

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอาละครับสำหรับพี่ๆ ที่เล่นบิททอร์เลนท์
    ผมมีเวปๆ นึงมาแนะนำ เพื่อใช้โหลดอะไรอย่างนึง ถ้าอยากรู้ก็ตามมาดูกันเลยดีกว่าว่ามันคือเวปอะไร :D

ผมว่าพี่ๆก็รู้แล้วละว่า ผมอะจะแจกอะไร แต่ทว่าเราจะเอามันมาดูได้อย่างไรหน๋อ

http://www.javtalk.com/forums/index.php?showforum=10

ขั่นแรก ไปสมัครเมมเบอก่อนเลยครับ แล้วเข้าไปที่ ฟอรั่ม BitTorrent > BT Channel

และที่นี้ก็ถึงขั่นตอนปฎิบัติการเสียว เลยครับ

ขั่นแรก สำหรับคนที่เล่นบิทอยู่แล้ว มันจะเป็นไฟล์ เพื่อสำหรับไปเปิดใช้โหลดบิท ครับผม พี่ชอบเรื่องไหน โดนใจคนไหนก็โหลดมาดูได้เลย ชิวมากๆ

นานไหมก็ต้องอดทนนิ๊สนะครับ มันเป็น DVD ถามว่าแจ่มไหม :eek: สุดยอดดดดดดดดด

เอาเป็นว่าเด๊ยวจะเอาตัวอย่างอัพให้ชม

สำหรับพี่ๆคนไหนไม่ได้เล่น บิท กรุณาแอด msn มาครับผมจะส่งโปรแกรมโหลดให้
    [email protected]

ปล. ผู้ชายฟันธงได้ว่า 100 คน เป็นกระเทยสัก 20 เกย์ สัก 20 เหลือ แมนๆ สัก 60 แต่ ใน 100 คน นั้นไม่มีคนใดที่ไม่เคย ทำร้ายตัวเอง :eek: แต่จะดีแค่ไหนถ้ามีคนมาช่วย :rolleyes::rolleyes::rolleyes: :D:D:D:D:D:D:D

2. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    ของดีๆแบบนี้จาพลาดได้ไงตูน ไว้จาแอดไปนะ ว่าแต่มันดีจิงๆเหรอ
    และไอ้ที่ว่ามีคนช่วยน่ะ ช่วยอารายหว่า ชอบๆๆ แมนอย่างเราไม่พลาดแน่
    ว่าแต่ตูนเข้าไปดูแล้วเป็นไงล่ะ มันดูแล้วเหนื่อยป่ะล่ะ อยากเหนื่อยบ้างอ่ะ

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เปิดเผยตัวตนอีกแล้วนะเจ้าตูน

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    มันคืออารัย....ดูไม่ได้ง่ะ?ตูน

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อยากได้ Harddisk ใหม่อ่าาา ไม่พอโหลด อิอิ :D

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    555+ จัด เลย พี่

ยัง ไง ใคร ไม่ มี โปร บิท ก็ แอด m มา นะ พี่

พี่ โจ ครับ พี่ โจ ลอง เปิด ดู ครับ สมัคร เมม ก่อน นะ พี่ แล้ว พี่ จะ ติ๊ด ใจ๋

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    โปรแกรมโหลดบิต

uTorrent 1.7.7

BitComet 0.70

เลือกได้ตามสะดวกครับ อิอิ :D

8. tOon`

2,324
    43
    48
    เอ้า พี่ ตาม จัด ไป แล้ว ดี ไหม๋ ดี ยัง ไง บอก ต่อ ด้วย นะ ครับ

9. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เก็บใส่แผ่นไว้ให้ด้วย ขี้เกียจโหลดเอง พี่รุตูนโหลดเก็บไว้เยอะ ช่ายป่ะๆๆ
    ตูนคงคิดไว้อย่างดีแล้วแหงๆ 5555+++

10. tOon`

2,324
    43
    48
    เอางี้ดีก่า พี่วินชอบเรื่องไหนขี้เกียจโหลด ก็เอา URL ก๊อปแล้ว ใส่มาทาง pm ดีก่าพี่เดี๋ยวจัดให้ ส่งถึงร้านเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้