Weber ตอนนี้หาพวกนมหนู Main Jet , Air Jet ได้ที่ไหนคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 14 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ไม่ทราบว่าพี่ๆ เพื่อนๆที่เล่น Weber ตอนนี้หาพวกนมหนู Main Jet , Air Jet ได้ที่ไหนคับ

พอดีเมื่อก่อนก็ซื้อที่ สหโรส เเต่ใวๆ นี้โทรไปถามอาเฮียเเกบอกมีเเต่เบอร์ 190 + ขึ้นมันสูงคับ

ผมหาเบอร์ 140-145-150 ประมาณนี้คับ หาได้ที่ไหนคับ นอกสหโรสมีที่ไหนขายอีก

2. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    แถวๆ วรจักร,คลองถม น่าจะมีครับ......

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  4. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ตาม อู่ ที่ทำ รถเต่า รถ โฟลค น่าจะมีนะ แต่อาจจะแพงหน่อย

5. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    ที่อู่ผมน่าจะมีนะคับเปงอู่รถเต่าลองโทไปถามเค้าดูนะคับ 081 653 3456 พี่เลิศคับ

6. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ขอบคุณมากคับเดียวจะโทรไป . .

7. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
    ร้านสหโรจน์ ปทุมวัน น่าจะยังมีอยู่พอสมควรครับ
    หรือไม่ก็ลองไปตั้งกระทู้ถาม ในเว็บ www.bangkokclassiccar.com ดูครับ ที่นั้นมีคนเล่นเว็บเบอร์ เยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้