เอามาให้เป็นแนวทาง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เอามาให้ดูเป็นแนวทางแต่ง

2. WATrover

611
    1
    0
    ต่อครับ.

เอามาต่อ...

3. WATrover

611
    1
    0
    มาอีกครับ.

เพิ่มเติม..

4. WATrover

611
    1
    0
    พอรึยังครับ.

พอรึยังครับ..

5. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ยังไม่พอครับ เอาอีก เอาอีก :D

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ตอนแรกตกใจ นึกว่ารถพี่วัฒน์ เอง
    ยี่งปุ่ง นี้ สุดๆดีนะ โดนเฉพาะสาวๆ หุหุ

7. WATrover

611
    1
    0
    มาต่อกันอีก.

เอามาต่อให้อีก..:D

8. WATrover

611
    1
    0
    ต่อไป.

ต่อไปอีก....

9. WATrover

611
    1
    0
    ต่อไป.

ต่ออีก...เดี๋ยวหามาให้อีกรอแป็ป..

10. WATrover

611
    1
    0
    ต่ออีก

ต่ออีกชุด.

11. WATrover

611
    1
    0
    เอามาเพิ่ม

เอามาเพิ่มให้อีก

12. WATrover

611
    1
    0
    ต่ออีก

ต่ออีกชุด:D

13. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    กระทู่้ดีค๊าฟฟฟฟ ชอบ ๆๆๆๆ

เพ่ๆคับบบ
    ไอรูป กระจังหนเาอะคับบบ แันที่เหมือน พ้นสีอะคับ อันหน้าสุดเลยอะคับบบ

ตัวซี่ มันคือ สีอารายหลอคับบบบ !!!

บอกน่อย ๆ จาทำมั่งง หรือ คัย มี กระจังหน้า สวยๆๆ

เอามาลงให้ดู น่อยน้าาาาา !!!!

14. WATrover

611
    1
    0
    ตอบกลับกระจังหน้า.

ที่ผมดูๆน่าจะเป๋นสีดำมัน(เงา)นะถ้าไม่ใช่เอาแบบมีเทคนิคหน่อก็คือสีเก่าเราเป็น
    สีบอร์นใช่ไหมแล้วพ่นสีดำลงไปทับแล้วใช้ทินเนอร์ชุบสำลีแล้วลูบแนวเส้นด้าน
    หน้าออกจะได้เป็นเส้นสีบอร์นตัดดำ(แต่ยากหน่อยนะ..:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้