รูปมีตติ้งค่า....

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Daniella, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ไม่ค่อยชัด เพราะใช้แฟลชแล้วจะเหมือนภาพถ่ายติดวิญญาณ เลยไม่ใช่แฟลชดีกว่า

แต่ก็ทำให้ภาพไม่ค่อยชัดเลย และรูปเสียหลายรูปเพราะพอไม่ใช่แฟลชแล้วกล้องไม่ยอมโฟกัสอัตโนมัติเลยค่ะ -*-

[​IMG] ---- อย่าเพิ่งเมาสิตัวเอง :D

[​IMG] ---- พี่น้าชินคะ มุขคุณมาทำร้ายฉันทำไมของหนุใช้ได้กับพี่ตลอดเลยเนอะ 555+ :D

[​IMG] ---- รถคันที่มีขวดวาง เกือบได้เป็นที่รีไซเคิลขวดซะแร้ว..ว... (เอ้า เอาขวดหย่อนลงห้องเครื่องเล้ย... 555+) :D

[​IMG] --- รถพี่พัดประหลาดอยู่คันเดียว แต่จะ EK หรือ KE ก็อยู่คลับนี้ได้อยู่แล้ว หุหุ :)

[​IMG] --- พี่พัด พี่เบสต์ และ.... :D (จำชื่อมะได้แหล่วจ้า)

[​IMG] ---- พี่เอ้โหวย.....ดูแลแฟนด้วยจ้า โดนยุงกัดใหญ่แล้ว ไม่งั้นเดี๋ยวหนูไปดูแลแทนเองนะ 555+ :D

[​IMG] ---- กว่าจะมาช่วยทายากันยุง.....พระเอกมาช้าเสมอ :D

[​IMG] --- ทำไรกันคะเนี่ย อิอิ :D

[​IMG] --- ดูคลิปโป๊กันหรือคะ จ้องตาไม่กระพริบเลยนะคะ 555+ :D

[​IMG] --- รวมหมู เอ๊ย! หมู่ชาว KE ค่ะ :D

งานนนี้ไม่มีรูปหนูนะ เพราะคนถ่ายไม่มีรูปตัวเองหรอกค่ะ 555+

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความรู้เรื่องรถ KE ในวันนั้น

ขอโทษท่านเจ้าของรถที่หนูคิดว่ากรองอากาศเป็นที่จุดยากันยุงโบราณไปซะฉิบ..... :eek: (ก็มันเหมือนง่ะ)

ขอบคุณพี่เอ้กะแฟน และพี่เบสต์ที่คุยจนหนูหายตื่นรถสวยๆ ค่ะ :D

ขอบคุณคู่ (เกือบๆ) เกย์ ที่ทำให้มีเรื่องแซวเยอะขึ้น (กอดกันเหมือนเกย์ซะขนาดนั้น... 555+)

ขอบคุณพี่น้าชินที่ทำให้หนูรู้ว่า รูกับตัวจริงต่างกันยังไง (อ่ะล้อเล่น....)

ขอบคุณพี่พัดที่พาหนูไป

รักทุ๊กคนเลยจ้า....... :p

ปล. วันนั้นหนูพูดมากไปหน่อย ขอโทษทุกๆ คนที่ไปมีตด้วย วันนั้นอยากให้เฮฮาๆ แต่กลับจากมีตก็เจอพี่พัดนั่งด่ากัณฑ์ใหญ่เลย ข้อหาพูดมากเกิน ฮือๆๆๆๆๆ :cry::cry::cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2008
  2. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    ขอบคุณ มากครับ ที่เอารูปมาให้ชม

3. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    ทำไมไม่มีรูปผมวะ ไปตั้งแต่ 2 ทุ่ม !

4. pj.ped

pj.ped New Member Member

2
    0
    0
    เมื่อไหร่จะมิตติ้งอีกอ่ะคับ

อดเห็นรถบรรดาพี่ๆเลย มาเป็นสมาชิกไม่ทัน ถ้ามีมิตติ้งเมื่อไหร่อีกบอกด้วยนะครับ แนะนำน้องด้วยเป็นน้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ มีไรคุยกันได้นะบอกน้องด้วย 0859325425 ยินดีร่วม club คับ

5. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

อยู่-ไหน-ไม่-ทราบ-ยะ

ไม่เห็นน้าโตบอกเลย -*-

ไว้คราวหน้าจะไปอีกนะคะ :D

6. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    ขอบคุณมากนะยะ.........................คุณน้องสำหรับรูปมิ๊ตตุ้งติ้ง เก อีคลับ:eek:

7. bkk5137

bkk5137 New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับ

8. basnaja555

basnaja555 New Member Member

2
    0
    0
    ยั่งว่าพี่แมกไม่ใช่คนลำคัญ55555555555งงชิคับว่าใครงง ต่อไปคับบ๊าย.........55

9. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    ที่ไม่เห็นผมเพราะว่า DX ผมมันเร็วมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้