สอบถามเกี่ยวกับ H แดงๆติดกระจังหน้าครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย OTTO, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OTTO

OTTO New Member Member

6
    1
    0
    สอบถามเกี่ยวกับ H แดงๆติดกระจังหน้ากันชนไฮบริดครับ
    ท่านไดทราบบ้างว่าต้องใช้ของรุ่นใหนครับเพราะดูมันใหญ่ๆครับ(มีของ 03 มันดูเล็กกว่า)
    ป.ล. ขอยืมรูปผู้ขายด้วยนะครับ:D

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไม่แน่ใจว่าขนาดจะเท่ากับ H ที่กระจังหน้าตัว RX หรือป่าวต้องลองเทียบดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้