สอบถามเรื่องยางครับ ขอบ15

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anata, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anata

Anata Guest

0
    0
    0
    ยี่ห้อไหน รุ่นไหน นุ่มเงียบครับ ใครเคยใช้รุ่นไหนบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

2. commonchay

commonchay New Member Member

117
    11
    0
    dunlop dz101 ก๊ดีนะ

3. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    มิชชาลิน ใช้ช่วงปีแรกเงียบดี พอหลังจากนั้น เสียงดังโคตรๆ

4. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    Toyo Tyre รุ่น Teo Plus ครับ นุ่มเงียบ....

แต่ถ้าต้องการซิ่ง ต้อง รุ่น T1R....ครับ...

5. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ขอแนะนำ บริดสโตน ทูรันซ่า GR80 ครับ

ผมใช้ 195/55/15 เป็นยาง JP นุ่มเงียบ ขับสบาย แก้มยาง 2 ชั้น
    ตอนนี้ชอบสุดๆครับ แก้มยางก็สวย

http://www.cockpit.co.th/product_service_t2.asp?model_id=77

เส้นละ 2900 ตอนนี้ยางขึ้นราคาเกือนทุกแบบ ราวๆ 200-300 บาทได้ครับ
    ขอให้โชคดดีเจอยางที่ถูกใจนะครับ

ปล. ที่บอกมาเป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ เชื่อหรือไม่ก็ได้

6. Anata

Anata Guest

0
    0
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านที่มาตอบให้นะครับ

7. maxxis เลยคับเส้นละ2000 บาทเองครับผมใช้อย่นุ่มเงียบดีครับ

8. WoRsLy

WoRsLy Member Member

42
    1
    8
    แล้วhankookล่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้