ซาวเสียงชาวเหนือในRCWหน่อย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย $สมหวังคร๊าบบบ$, 18 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ชื่อ: ทรี
    ที่อยู่ ลำปางครับ
    ปัจจุบัน อยู่ดอนเมืองครับ

ลองมาซาวเสียงดูครับว่ามีกันกี่คนเอ่ยเพื่อว่าจะได้นัดเจอกันแบบเหนือๆบ้าง... อิอิ:D
    เบอร์ติดต่อ 018-905-6501,086-1919-303

1. Story of love

Story of love New Member Member

395
    2
    0
    หวัดดีคับ ลำปาง เหมือนกันคับ ชาวเหนือเจ๊า มะค่อยมีเลยเนอะ ลืมๆ ชื่อนัทคับ

2. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    อ่ะ ลำปางอีกคนละกัน กู้ครับ ฮิ อิ

3. โฮ้ว... ไม่ได้เข้ามาตั้งนานเห็นว่ามันไม่มีใครตอบซักที... อิอิ อยู่ที่ไหนกันบ้างครับ....ก๊ากกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

4. oun RB-25

oun RB-25 New Member Member

0
    0
    0
    อ้าวเหนือเหมือนกันส์ ลำปางด้วย เอ้า แต่ตอนนี้ กทม. มากกว่า

5. peppep

peppep New Member Member

67
    0
    0
    เจียงใหม่คับ มายะก๋านที่ กทม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้