หาผู้เชี่ยวชาญ อ่ะครับ ( B14 NGV)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย channarong pimseang, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. channarong pimseang

channarong pimseang New Member Member

4
    1
    0
    เวลาสตาร์เครื่องมันติดอยากอ่ะ ต้องหมุนพวงมาลัยไปทางขวานิดๆ ถึงจะติดทำไงดีอ่ะครับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    สายไฟหรือป่าวครับ

3. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    มันน่าจะเปงที่การจูนนะ เพราะว่า เคยเปงเหมือนกันติดยากต้องเอาไปให้ช่างเค้าจูนใหม่

ปล.เคยใช้เปงแบบดูดนะ ใส่ใน B12 อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้