ขอถามหน่อย.จะเอาE36วางเจติดแก็สมีปัญหาอะไรหรือเปล่าคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย A_N@LOMA, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    คือว่าผมจะมาเล่นE36อะคับ จะเอามาวางเจโบติดแก็สถามหน่อยคับว่าจะมี
    ปัญหาอะไรหรือเปล่าเกี่ยวกับเรื่องความร้อนและอื่นโดยรวมมีปัญหาจุกจิก
    หรือเปล่าอย่างรบกวนผู้รู้ชอบตอบหน่อยนะคับบบบ

2. Mc

Mc New Member Member

46
    0
    0
    ถ้าอู่ทำจบก็ไม่มีปัญหาครับ หมั่นเช็ครั่ว น้ำ น้ำมัน ก็ไม่มีปัญหาไรแล้วครับ

3. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    รถผมไม่ติดคับ

4. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    เพราะเดี๋ยวต่อไปแก๊สก็จะต้องราคาเท่กับน้ำมัน..........(ต้นทุนติดตั้งสูงอีก)........!ระวังรถระเบิดน้า

5. Boat@boat124

Boat@boat124 New Member Member

2
    0
    0
    ไม่สร้างสรรค์เลย............

6. eickiw.njz

eickiw.njz New Member VIP

819
    0
    0
    แล้ว มีอู่ แนะนำไหม คราบ ...

.... อยากขับ bm เจโบ เหมือนกัน

(มันต้องแปลงเยอะไม๊คราบ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้