NIITO HEADER AND TURBO

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เรื่องนี้อยากจะแจ้งให้ทราบ

เมื่อวันที่ 24 มิถุนายน 2552 กระผมCOACH และพี่เอ๋STEP OUT ได้เข้าคุยขอให้เฮียเก๋าได้ให้การสนุนทางคลับของเรา(Minitrucksclub) ต้องยอมรับว่าเฮียเก๋า ผู้ใหญ่น่าเคารพนับถือจริงคนจริงๆ แม้ว่า ตัวแทนที่เข้ามาคุยก่อนหน้านี้ ได้ทำงามหน้าไว้ก็ตามแต่เฮีย เก๋าก็เข้าใจและให้การสนับสนุนทุกคนทุกกลุ่มตามสมควร เครื่องที่เข้าไปคุยนั้นหลายเครื่องคุยกันได้ราว 2-3 ชั่วโมง มีใจความสำคัญ คือ
    1 เราอยากจะไปวิ่งในนามมินิทรัคในสนาม พีระเซอร์กิต เฮียจะให้การสนับสนุนอย่างเต็มที่ ซึ่งเป็นกิจกรรม อีกอย่างที่ทำให้เราเกิดความรักใคร่สามัคคี กัน เป็นทริบ 2 วัน 1คืน........ถ้ายังจำกันได้ สมัยแรกๆ เราเคยไปเที่ยวพัทยา และค้างคืนกันที่นั่น แต่ตอนนี้ เราจะไปวิ่งในสนาม แบบคลับเรซ ไม่ใช่ไปวิ่ง กินลมโชว์ตัวอย่างเดียวแล้วครับ ใครอย่างซิ่ง ซิ่งไปเลย ใครอยากเป็นส่วยหนึ่งในประวิติศาสตร์ ก็มาเลยครับ เป็นกิจกรรมที่น่าสนใจมาก..............

2 หากเราอยากวิ่งคลอง 5 อีกในลักษณะแบบนี้ อีกทำได้และมีผู้ให้การสนับสนุนแล้ว แต่พวกเราไปกันมากน้อยเพียงใดเท่านั้น หรือจะวิ่งในลักษณะ 2 กลุ่มก็ได้ เช่น minitruck VS. ISUZU CLUB ก็ได้ มีกิจกรรม คือแข่งรถด้วย ตะบอลด้วย เฮฮาดีครับผม

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แจ้งให้ทราบเพื่อขอฉันทามติ จากเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ

3. โห ดีใจจังครับพี่เจี๊ยบที่คลับเราจะมีกิจกรรมดีๆครับ ต้องขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีครับที่ให้ความเมตตา เด็กๆอย่างพวกเราได้มีกิจกรรมและประสบการณ์ดีๆ ดังเช่นที่พี่เจี๊ยบได้บอกมาและขอบคุณพี่เจี๊ยบกับพี่เอ๋ ที่สละเวลาส่วนตัวเพื่อคลับด้วยครับ ถึงผมจะเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกแต่ก็ดีใจครับ ที่ได้เข้ามาอยู่ในคลับนี้ เจ๋งจิงๆ แต่มีเรื่องแย้งนิดนึงครับพี่เจี๊ยบ พี่เจี๊ยบบอกว่าเข้าไปคุยกับเฮียเก๊าวันที่ 24 มิถุนายน 2552 ผมว่าพี่ต้องสับสนอะไรบางอย่างแน่ๆ 555+ ผมแซวเล่นนะครับพี่ อย่าว่ากันนะครับ

4. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ตามนั้นแหละดีพี่จะได้พบปะกันมากขึ้นและขอขอบคุณผู้สนับสนุนด้วยครับ

5. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    *-*

6. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    จัดไปครับ

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ท่าทางแกจะเมาคับ สงสัยจะโดนผี กรีนที เข้าสิง อิ อิ

8. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    กรีนทรี..ไม่สนิน...หน้าล้อเล่น...อิอิ

กินทีไร...เมาหัวเกือบทิ่ม...*-*

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ถ้าอยากเป็นส่วนหนึ่งของเรา ก้าวมาซิคับ อิ อิ

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เออ 51ครับ ขอโทษทีครับ

11. กรีนที ของเค้าดีจิงๆ ผมยังติดใจเลย 555+ เป็นวัยรุ่น มันเหนื่อย !

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+ เหนื่อยมากป่ะ น้องฉัตร อิ อิ

13. tumkinno

703
    1
    18
    ฉัตร..ลองไปเหนื่อยกะน้าเอ๋....ซิ...แล้วจะรู้...อิอิ

14. ณพ7657

ณพ7657 New Member Member

55
    0
    0
    ดีคับน่านับนุน

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แน่นอนครับ........เราเป็น" ชมรมคนรักรถกระบะแห่งประเทศไทย " นี่นาทำอะไรก็ต้องสุดประเทศอยู่แล้วคับผม

16. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    น่าสนใจ

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สุดเกิน ระวังออกนอกเขตแดนไทยนะครับ อิ อิ

18. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    เชิญน้าเอ๋ ไปคนเดียวเลยครับ

19. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    555

20. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สุดเขตได้ยกเว้น 3 ที่
    1 3จังหวัดชายแดน เพราะว่าเค้าไม่ได้ใช้กระบะ เค้าใช้รถถังกัน
    2 เขตเขาพระวิหาร เพราะว่ากลัวโดนเสกหนังควายเข้าท้อง
    3 เกาะกง กลัวโดนเอารถไปจำข้ามไปขายที่เขมรน่ะ

5555

21. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    รักรถกระบะ...

แต่ขับ รถตู้ ได้มั้ย ? พี่...

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อย่าว่าแต่รถตู้เลย โสดๆอายุ18 เรียนเอแบคขี่ SLK ก็เป็นสมาชิกมิมทรัคได้คับ มิมิ.....

23. tumkinno

703
    1
    18
    ...ขี่จักรยาน..ล๊ะพี่..ได้ป่าว

24. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    *************************************************/////////////////////////////

25. NuTTyRaY

658
    13
    0
    แล้วต้องเป็น ผู้หญิง ด้วยป่ะ ?

26. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อ่ะๆๆๆๆ ก็แน่อยู่แล้วซิครับ พี่ตี้............. ไม่เชื่อถามท่านเนม เมื่อวานก็แวะมาที่มิตติ้งครีนครินทร์ แอบไปหากิ๊กมา มิมิ

27. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    อยากวิ่งที่พีระ ง่ายๆครับ... ไม่มีอะไรมากเพียงแต่พร้อมใจกัน แต่ผมก็ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ เพราะผมก็รออยู่..... อิอิ

รายการ superclub thailand เฮียเก๊าก็เป็นหนึ่งในสปอร์นเซอร์ คงมาวิ่งได้โดย ค่าใช้จ่ายไม่สูงมากครับ

พร้อมเมื่อไหร่ขอแค่บอก......

28. tumkinno

703
    1
    18
    ร่วมด้วยช่วยกัน...พี่น้อง

29. NuTTyRaY

658
    13
    0
    อยากวิ่ง อยากวิ่ง อยากวิ่ง...

30. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ถ้าได้ไปก็คิด ว่าไปเที่ยวกัน ขำขำ ไม่ได้ไปก็วิ่งเล่นกันหนาม โล 7 โกบู๊ อุอุ ..................... เป็นไง
    นึกถึงเมื่อก่อน ไปโกบู๊กันที่ นี่ ..................... กัวป้าแปงปิดร้านกัน ฤ ไงครับท่าน เหอ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้