3ปาตู คาบู ร้อนๆเบาแล้วดับ แก้ตรงใหนหนอ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ข้าวสารซิ่ง, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รอผมเวลาเครื่องร้อนๆ เบาไม่ได้เลย ดับตลอด ไม่ทราบว่ามันเกิดจากอะไรครับ แก้ที่ตรงใหนครับ รบกวนหน่อยครับ:rolleyes:

1. หมี

หมี New Member Member

7
    0
    0
    ลองดูที่จานจ่ายไฟนะครับ ถอดคอยออกมาดูก็ได้ เผื่อว่าจะมีปัญหาที่นี่

2. บังกี้

บังกี้ New Member Member

18
    0
    0
    เป็นเหมือนกันเลย...มันจะดับตอนที่เครื่องร้อน+ต้องเปิดแอร์ด้วยนะ

ถ้าไปเปิดไม่เป้นไร....งงอยู่เหมือนกัน ให้ทางร้าน ดูหลายรอบแล้ว

ก้อยังเป็นอยู่ ...รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ... หรือแนะนำร้านให้ก็ได้

ผมอยู่แถวราม 81 + ลาดพร้าว 130 ครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้