อยากรู้จักชาว 3D ย่านบางเขนครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย PK4190, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PK4190

PK4190 New Member Member

12
    0
    0
    ผม ต้น สมาชิกใหม่อยู่พหลโยธิน48 ซอยสายหยุดครับ อยากรู้จักเพื่อนๆย่านบางเขนสะพานใหม่-รามอินทรา และเพื่อนๆชาว3Dทุกคน เจอกันก็ทักทายได้นะครับ:)

2. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    อยู่ รามอินทราครับ คู้บอน กม8 กับ พัฒนากราครับ รถทะเบียนโคราชนะครับ

3. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    วิ่งรังสิ ตสะพานใหม่ รามอินทราครับ

4. บังกี้

บังกี้ New Member Member

18
    0
    0
    อยู่ ราม 81 / ลาวพร้าว 130 ครับ...

วิ่งทำงานบ่อย แถว พหลโยธิน ตรงอารีย์ ครับ..

ป้าย ปัตตานี หน่ะ..

เจอแล้วทักกันบ้างนะครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้