กระป๋องทริป

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 15 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    กลุ่มกระป๋องchallengeจัดทริปไปเที่ยวพัทยากันครับ กระผมทำหน้าที่เป็นนักข่าวเก็บภาพมาได้สองสามภาพเอามาอวดคนที่ไม่ได้ไป:D
    เริ่มกันที่สนามแอนดี้ Boy Kazza ลงก่อนเลยครับ รุ่น700 บาท ขึ้นมาฝรั่งตรบมือกับเพียบชมในฝีมืออันหวาดเสียวไส้ แต่เจ้าตัวบ่นว่าเจ็บตูด สงสัยรถคาร์ทจะสั่นรุนแรงกระเทือนไปถึงแผลเก่า:D
    หลังจากนั้นทุกคนก็ลงไปฝึกซ้อมกระป๋องchallengeกันคนละรอบสองรอบ สงสัยขับที่MSLมันยังไม่เต็มอิ่ม นี่สงสัยว่าพี่ไก่ต้อง ทำเครื่องให้แรงขึ้นกว่าที่เป็นอยู่แล้วมั้ง เครื่องมันคงเบาไปแล้ว ไม่พอบาทาพวกกระป๋องเค้า:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2006
  2. Toey_PRC

699
    1
    0
    ดูๆแล้วทุกคนมีความสุขกันแบบเป็นคู่ๆ แต่มีกระผมต้องโดดเดี่ยวและเปลี่ยวเหงา อยู่คนเดียว อ้อเกือบลืม ตี๋เหน่งอีกคน:( :( :( แถมตี๋เหน่งระเบิดเพลาอีก สาเหตุไม่ใช่ใครอื่น แฟนเมย์นะเอง:eek:
    และแล้วทุกคนก็ช่วยเหลือตี๋กันอย่างเต็มเปี่ยมไปด้วยน้ำใจ:) แต่ไม่วายตี๋เหน่งจบลงด้วยบุหรี่ดับเครียด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2006
  3. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    555..มันมากครับวันนี้ ฮาๆขำกันทั้งวัน.. ดีครับอยากให้มีแบบนี้อีกบ่อยๆ
    ไครอยากไปก็ไปได้นะครับ..ไปกันเยอะสนุกดีครับ .. รักกันๆ เพลาวันละเส้น..
    ไครลองนับๆดูหน่อยซิครับกลุ่ม กระป๋องนี้ระเบิดเพลากับล้อไปกี่เส้นแล้ว..
    ส่วนวันนี้ผมก็หวิดไปเหมือนกัน ส่วนเรื่องนั้นเป็นไงก็ต้องให้คันหลังผมมาโพสให้ฟังนะครับ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิอิ กระป๋อง ออนเดอะบีชคราวนี้เอาเพลากลับมาด้วยได้ประสบการใหม่ๆ น่าเสียดายผมติดงานไม่ค่อยว่างแว้วว อดไป แต่ไม่เป็นไรเอาไว้มาเยอกันยามเย็นอิอิ :D งั้นผมให้คินเซ็บใหม่เลยละกันคับ
    "YES..... WE CAN"

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    น่าสนุกจังเลย คราวหลังว่าง จะต้องไปทริปนี้บ้างแล้ว:D

6. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    5555......โรคระบาดไปถึงสนามแอนดี้....และแล้วก็จบลงด้วยความสนุกสนานกัน..เดี๋ยวจะจัดกระป๋องชาเล้นท์ เป็นเรื่องเป็นราวดีไหมครับ...จดลิขสิทธิ์ถูกต้องเลย...ถึงว่า...หายหน้าหายตากันไปหมด..ที่แท้ก็ไป..งานกระป๋องสัญจรนั้นเอง........5555

7. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D up นะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

8. a_mon01

481
    1
    0
    ด้วยครับ

9. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เมื่อไหร่จะมีทริบต่อไปหนอออ .... อยากไปเชียงใหม่เจ้า :D

10. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
  11. a_mon01

481
    1
    0
    ไปเล่นที่สมุยก็ได้นะครับ.......มีที่พักด้วยนะแล้วก็ไปต่อพงันกันต่อ...ว่างพร้อมๆกันเมื่อไหร่ก็นัดๆกันนะ

12. Toey_PRC

699
    1
    0
    :) ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยสักคนนะครับ ไปไหนก็น่าสนใจ จะทะเลหรือภูเขา:cool:
    :eek: :eek:

13. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    อ่ะๆ อยากไปเหมือนกัน
    (แต่จะว่างไหม ไม่รู้:confused: )

14. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    น่าสน

15. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    น่าสนใจมากครับ ขอไปด้วยคน

16. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    คุนบ๊อบมีทีมแข่ง endurance รึยังครับถ้ายังไม่มี ขอจองตัวเลย อิอิ

17. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    p toey

ไปทะเลก้อได้ครับ แถวหมู่เกาะคาราเบียนดีมั้ยครับ p'toey:D

18. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    หมู่เกาะ คาริเบี้ยนนี่ อากาศดี สาวสวยๆ ป่ะ:D :p

19. Tee_NeNG

212
    0
    0
    พี่หนุนติดจายยย

20. a_mon01

481
    1
    0
  21. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    คาลิเบี้ยน ไปด้วยครับ

22. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ล่องทะเล

เอ่อ ... ตกลงทริ๊บที่จะไปล่องเรือยอชน์ของพี่อมรนี่ตกลงไปกันจิงป่ะคับเนี่ย ผมจะได้เตรียมตัวถูก :D

23. Toey_PRC

699
    1
    0
    A-mon เรื่องไปล่องทะเล หน่ะ มันต้องจัดทริปหลายวันหน่อย ล่องวันสองวันมันไมคุ้มค่าเรือหลอก แล้วติดต่อกัปตันนัดแนะกันได้ฤยังหล่ะ ผมจะได้เคลียร์เวลา
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้