//ระหว่าง TD04HL กับ IHI RHB5 อันไหนดีกว่ากัน//

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Brok_in [NO.02], 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Brok_in [NO.02]

Brok_in [NO.02] New Member Member

39
    0
    0
    คือโบ 2 ตัวนี้อะครับ ถ้าจะเซทโบ ลงใน 4e-fe อันไหนดีกว่ากันอะครับ
    1.TD04HL เดิมๆของมันเลยกับโข่งหลัง
    2.IHI RHB5 โข่งหลังเบอร์ 12
    ช่วยแน่นำทีครับ มีทั้ง 2 ตัวเลยอะครับ แต่ไม่รู้จะเอาตัวไหน ลง ดี ตัวไหนดึงดีกว่าอะครับ
    แล้วประเก็นฝาสูบ ต้องเสริมกี่มิลอะครับ ขอบูสไม่เกิน 1.0 บาร์ อะครับ แน่นำร้านตัดประเก็นทีครับ ผมอยู่รามอินทรา กม8 ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤษภาคม 2008
  2. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    จากที่ผมได้ขี่รถ ที่ใช้ Turbo 2 ลูกนี้อ่าครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับ
    04 ต้นดี ปลายห้อย
    IHI จะดึงยาวกว่านะครับ

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    อยู่ โล8 โทรหา พี่อุ๋ยเลยคับ .. พี่เค้าอยู่ คู้บอน 29

4. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    มาทำไรแถวนี้อ่ะพี่เอ

5. Brok_in [NO.02]

Brok_in [NO.02] New Member Member

39
    0
    0
    สรุป IHI ดีกว่าใช้ปะครับ

6. Brok_in [NO.02]

39
    0
    0
    แล้วถ้าเอา TD04HL ใส่โข่งหลัง เบอร์ 12 ในรูป (โข่งเบอร์ 12 อยู่กับ IHI RHB5) จะใส่กันได้ปะครับ คือตอนนี้ อยากเปลี่ยนโบอะครับ หรือว่า โข่งหลัง TD04HL ดีอยู่แล้วครับ คือไม่อยากทำ หน้าแบนใหม่อะครับ

ปล.โข่งหลัวเบอร์ 12 ตัวนี้มันไม่มี ช่องเวตเกสกะป๋องอะครับ มีแต่รูไอเสียอะครับ ผมชอบตรงนี้และครับ

7. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    TD04HL ต้องของ im นะครับ ใช่ดี บูสมา3500 บูส 1.0 วิ่ง 14ต้นได้นะครับ

8. Brok_in [NO.02]

39
    0
    0
    ไม่เข้าใจอะพี่ ต้องที่ว่า TD04HL ต้องของ im
    หรือว่า ที่พี่บอกหมายถึง โบ04 ตัวนี้ อยู่ใน im ใช้ปะครับ แต่ของผม ถ้าจำไม่ผิด อยู่ใน RVR อะครับ จะวิ่งดีปะครับ แล้วเรื่อง โข่งหลัง ใส่ แทนกันได้ปะครับ ตอนนี้ ควันมันไหลอะครับ ตัว IHI RHB5 แต่จากที่ดู เหมือนโขงหลังไม่ใช้ของเดิมอะครับ เพราะไม่มีรู ช่อง เวตเกสกะป๋องเลยอะครับ

9. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    ups

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้