อยากทราบว่า4e-fteเดิมๆใช้บูสเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ple@koratman, 2 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ple@koratman

ple@koratman New Member Member

3
    0
    0
    ผมวางเครื่อง4e-fte ครับพอรอขับแล้วมันสะดุดครับตอนนี้บูสผมประมาน10ปอนด์ครันอยากทราบว่ามันเกี่ยวกันบูสมากไปรึป่าวครับหรือว่าเกี่ยวกันระบบไฟ ขอความรู้ด้วยครับ

2. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    ใช่ safc 5ปุ่มเลยครับบูส 1.0 ได้เลย ไม่ตัดด้วย

3. AnoneZung

AnoneZung New Member Member

5
    0
    0
    ขอถามด้วยครับ
    ของผมบูสท์ 0.5 บาร์ แต่รอบตัดที่ 4500
    ตัดแบบหัวทิ่มเลยครับและไฟเช็คเอ็นจิ้นขึ้นแล้วก้อดับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้