วิทยุ clarion ขึ้นโค้ด ERROR 3 เเปลว่าอะไรเสียครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย rugek, 16 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rugek

rugek New Member VIP

4,864
    1
    0
    เดเ

แก้ไขล่าสุด: 13 ธันวาคม 2005
  2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    คงต้องรอพี่ๆๆคนอื่น หรือ พี่ต้าอ่ะคับ เพราะว่าโดยส่วนตัวยังไม่เคยได้ครอบครอง clarion ซักตัวเลยคับ ขอโทษทีคับผม ลองเอาเข้าไปให้ร้านที่ติดตั้งเช็คดูมั้ยคับ เพื่อเค้าจะแก้ได้คับผม

3. tong_3477

tong_3477 New Member Member

13
    0
    0
    มันเป็นที่แผ่นอ่ะครับ...บางทีผมนำแผ่นไปเช็ดทำความสะอาดมันก็หาย สามารถเล่นได้....บางทีก็ไม่หายครับ....ไม่เกี่ยวกับFront ....(ผมใช้ PIONEER ก็เป็นครับ)

4. Black Angel

Black Angel Guest

0
    0
    0
    Front ที่ใช้มันไม่สามารถอ่านแผ่นได้ All Zone ได้นะครับพอเราใส่แผ่น Zone 3 เข้าไปก็เลยไม่อ่านไม่ทราบว่าใช้เครื่องรุ่นไหน ซื้อมาจากต่างประเทศหรือเปล่าถ้าเป็นโซน USA จะอ่านโซนบ้านเราไม่ได้แนะนำให้ซื้อแผ่นที่เป็น DVD 9 ครับจะไม่มีปัญหา เท่านี้เองหรือไม่ก็ไปแปลงให้เป็น ALL Zone ซะแต่แพงต้องไปที่บริษัท Pocker น่าจะประมาณ 5,000.- ต้องเปลี่ยน Chip card บางตัวที่เช็ด ๆ ได้เหมือนกระทู้ข้างบนก็เป็นบางครั้งที่เครื่องอ่านแผ่นผิดพลาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้