ใครขับ EG อยู่แถวอุดมสุข บางจาก พระโขนง ศรีนครินทร์ มาคุยกันคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย l3a!ancE..~, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    เราคนแรกเลยนะ ขับแถวนี้ตลอดเคยเจอเพื่อนๆหลายคัน แต่ส่วนใหญ่จะเป็น 3 ประตูอ่ะ

ขับแถวสุขุมวิท 60 กับ พระโขนง บ่อยๆ

ไปซีคอนก็บ่อย

เวลาเจอทักทายกันได้นะคับ

2. ฉิมหงี่

ฉิมหงี่ New Member Member

23
    2
    0
    ผมอยู่แถวๆลาดกะบังครับ รถสีแดงๆ

3. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ได้ผ่านบ้าง ทางไม่ค่อยดีเลยวิ่งเส้นอื่น

4. G-ferio

G-ferio New Member Member

0
    2
    2
    อ่อนนุช 44 + สุขุมวิท 11/1

5. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ไปแถวอ่อนนุชบ่อยเจอกันทักทายกันได้นะครับ

6. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    วิ่งอยู่เอกมัย สุขุมวิท ๖๗ ถึง สุขุมวิท ๗๗ อะ ไปซีคอนประจำเหมือนกันคับ

7. AE EG FERIO

76
    7
    0
    ผมวิ่งลาดกระบังทุกวันอะ อยู่แถวไหนคับ

ผมวิ่งลาดกระบังทุกวันอะ อยู่แถวไหนคับ บ้านผมอยู่ลาดกระบัง๒๖ อะ ว่างๆ เจอกันคับ :D

8. skyline11

skyline11 New Member Member

20
    0
    0
    เมื่อก่อนก้อวิ่งบ่อยเด๋วนี้ไม่ค่อยได้ไปแระครับ

9. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ถ้าเจอจะทักนะ คิคิ

10. AE EG FERIO

76
    7
    0
    คับ

11. copcong

copcong New Member Member

27
    0
    0
    บ้านอยู่ หัวตะเข้ ลาดกระบังครับ

ทำงาน สน.ประเวศ

วิ่งอ่อนนุช ทุกวัน .... เดินเล่นซีคอนประจำ

โดนใบสั่ง โทรบอกครับ

12. GE8_PERFECTO

GE8_PERFECTO Member VIP

101
    1
    18
    ถนน ไม่ดีเลย ไม่ค่อยได้วิ่ง อ่ะ

13. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    อยู่รังสิตได้เปล่าอะครับ แต่วิ่งแถวอ่อนนุชบ่อยนะครับถ้ารถไม่เข้าอู่ อิอิ วิ่งแถว ถนนอนุชครับ

14. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    เจอกันก็ทักกันหรือบีบแตร์ทักกันนะครับ บางครั้งพงษ์ไม่มองไม่ค่อยเห็นอะพงษ์สายตาสั้นแล้วต้องขอโทษด้วยนะครับถ้าไม่ได้ทักก่อน สั่งเกตุติ๊กเกอร์Bear Rหน้ารถกันนะครับ รถสีขาว

15. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    ลาดกระบังอีกเสียงหนึ่งครับ

16. Graffiti B16A

Graffiti B16A New Member Member

7
    1
    0
    มะได้อยู่แถวนั้นอ่ะคับ แต่วิ่งบางนาตราด จากวงแหวนไปก.ม.1ทุกวันเยย :p:p:p

17. AE EG FERIO

76
    7
    0
    up up up

18. copcong

27
    0
    0
    ผมเห็นคุณเอ้ประจำ ตอนวิ่งผ่าน ถนนเฉลิมพระเกียรติ
    ว่าจะเรียกตรวจสักหน่อย ... ขำ ๆ ไป

19. AE EG FERIO

76
    7
    0
    จริงหรือคับ

จริงหรือคับ ผมไม่เห็นรถหมวดค๊อปเลยอะ สีส้มสวยอย่าบอกใครอะ :D:D

20. copcong

27
    0
    0
    ขับวีโก้ เปิดไฟแว๊ป ๆ สีแดงครับ

วันหลังเห็นจะโบก ครับ

21. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    อยู่ 101 อะน้อง.....เคยเจอกันไหม 5555+ เจอกันทักทายได้นะ

22. nismo_92

nismo_92 New Member Member

58
    1
    0
    ขับจากแจ้งวัฒนะไปเรียนที่ลาดกระบังทุกวันครับ

23. AE EG FERIO

76
    7
    0
    อัพๆ ๆๆๆ

24. copcong

27
    0
    0
    ใครโดนเป่าเมา แถวศรีนครินทร์ หรืออ่อนนุช โทรแจ้งหล่ะกัน
    จะได้หนักกว่าเดิม...เหอ ๆ

25. badboy88

badboy88 New Member Member

2
    0
    0
    อีกเสียงนึงคับ บางนา ราม 2

อีกเสียงนึงคับ บางนา ราม 2

26. AE EG FERIO

76
    7
    0
    อยู่แถว รามสองเหรอคับ ผมเข้ารามสองประจำอะ ตอนเย็นๆ เคยเห็นบ้างปะ อิอิ เจอกันทักกันบ้างนะคับ:D:D

27. POON

POON New Member Member

1
    0
    0
    แถวราม2เช่นกันครับ ทักทายได้ครับ

28. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    ตอนขับรถไม่เจอเพื่อนๆเรยอ่ะ

ผมวิ่งอยู่ลาดพร้าว สุขุมวิท 101 คลองตัน ศรีนคริทร์ ราม2

เจอแต่เพื่อน 3 ประตูทั้งน้านเรย

29. AE EG FERIO

76
    7
    0
    ไปบ่อยเปล่าคับ ผมไปประจำ ส่วนมากไปวันมีตลาดนัดอะ :D:D:D ผมจอดรที่จอดรถใหม่ด้านหลังอะ

30. badboy88

badboy88 New Member Member

2
    0
    0
    ef ferio ราม2

สวัสดีคับ เจอกันทักทายกันได้นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้