แว่วมาว่า...........มีหัวตัด 86 20v หลุดมาครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย my86, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ไม่ระบุ รุ่น ? type ? รู้แต่ว่า 20V ทำมาแล้วจากญี่ปุ่น :D

สอบถามได้ที่ T.U.N บางนาครับ :D
    ใครผ่านไปมา ถ่ายรูปมาฝากหน่อยนะครับ อยากเห็นเหมือนกัน อิอิ :p
    .............ราคาน่าจะแรงตามกระแสและแหล่งที่มา อิอิ :sad::sad::sad:

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    เรา เหมา รถ ไปดูกัน มาย

เอิ๊กๆๆๆๆ

3. non__

non__ New Member Member

46
    2
    0
    รูปครับ

4. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    มารับด้วยดิ

5. zrsw

zrsw New Member Member

28
    1
    3
    เพื่อนโทรมาบอก 150,000 คับ

6. GDMN

602
    1
    0
    หากทำเต็มๆมาไม่แพงครับต้องดูของก่อนว่ามีไรมั่ง
    ทำเองเกินแน่นอน

7. MaKing_GAraGe

MaKing_GAraGe New Member Member

4
    0
    0
    รถเป็น 2 ประตู แต่หน้าเป็น ไฟป๊อป สีม่วง เครื่อง 20 V ลิ้นเร่งเดิม มีปากแตร ไม่ใช่ webber แล้วมีคอยแยกออกมา เข้าหัวเทียนเลย(ผมเรียกไม่ถูก) เบรคหน้า คาลิปเปอร์เป็น FC มา ฝาโปรง แคฟล่าร์ แต่ทรงเหมือนของเดิม ไฟหน้าเป็น type 1 แต่กันหน้าเป็น type 3 มีไฟเลี้ยวติดมาข้างขวา ตรงกลางเจาะรูใหญ่ๆ มา น่าจะไม่มีแอร์ เพราะแผงแอร์ไม่มี ถ้าใครจะไปซื้อรบกวนโทรมาถามที่คุณมายนะ (เดี๋ยวพรุ่งนี้โทไปบอกว่ามีอะไรอีก)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กรกฎาคม 2008
  8. Bshowroom

467
    13
    0
    โอ้ว วววววววววว

น่าซื้อมาวิจัย มากมาย

ให้ฟันธง ไม่เกินอาทิตย์ มีคนซื้อ แน่นอน อิอิ

9. Bshowroom

467
    13
    0
    พี่กัน ซื้อ ด่วน

อย่าปล่อยให้ลอยนวล :D

10. my86

1,199
    3
    0
    โอววว ขอบคุณครับ รายละเอียดเยอะจิงๆ รอลุ้นชมรูปครับ :D:D

11. my86

1,199
    3
    0
    ว่าแต่.......ไม่มีรายละเอียด ล้อ ช่วงล่าง ภายใน บ้างเหรอจ๊ะ อิอิ

12. MaKing_GAraGe

MaKing_GAraGe New Member Member

4
    0
    0
    มีแต่ เครื่อง 4A ขับหลัง
    ช่วงล่างหน้าหลัง
    แก้มหน้า ซ้ายขวา ฝาโปรงหน้า
    กันชนหน้า
    ตาตั้ง มีไฟหน้า ไฟหลัง ครบ
    ภายในเป็นสีแดง มีเบาะ คอลโซลหน้าชุดไฟชุดในคอลโซล ชุดภายในเห็นบอกมีครบ
    ประตู 2 บาน
    รถเป็นรุ่นคุณมาย สีขาวดำรื้อมาทั้งคันของสภาพสวย

13. Bshowroom

467
    13
    0
    ยิ่ง พูด ยิ่ง อยาก เห็น ขอรูป ไปนอน ฝัน ได้มั้ยคับ พอดี บ้านไกล ไม่ได้ไปดู กับเค้าเลย

14. my86

1,199
    3
    0
    โดนสอยไปหลายวันแล้วครับ ใครได้ไปแสดงตัวตัวด้วยนะครับ จะได้รู้จักกันไว้ครับ อิอิ

15. my86

1,199
    3
    0
    ล่าสุดทราบว่า " เทพ " มาสอยไปคับ อิอิ

16. Bshowroom

467
    13
    0
    ไม่ถึงอาทิตย์ จริงๆ มาไวไปไว ของเค้าดีจริงๆคับ

17. MaKing_GAraGe

4
    0
    0

นี้อีกคันนะ

18. Bshowroom

467
    13
    0
    อูยยยย มากันเป็น ขบวน

19. GDMN

602
    1
    0
    ใครจาเอาบอกนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้