อยากเอาหน้าลงอีกแต่กลัวเกียร์แตก มีวิธีป้องกันไหมครับ แบบว่าถาดเหล็กอ่ะมีป่าวครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ต้อม เองรู้ยังคัฟ แล้วแต่เธอ เจเถื่อน, 22 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเอาหน้าลงอีกแต่กลัวเกียร์แตก
    มีวิธีป้องกันไหมครับ แบบว่าถาดเหล็กอ่ะมีป่าวครับ

1. เอาลงได้ครับไม่น่ากลัวครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ส่วนที่อยู่ต่ำกว่าเกียร์ในระดับนั้น คือ อ่างน้ำมันเครื่องครับ

3. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถ้าสภาพหนทางไม่เอื้ออำนวย ก็คงต้องเพิ่มความระมัดระวังมากขึ้นหากต้องการทำรถให้เตี้ยลงครับ

ส่วนจะหาแผ่นอะไรมาปิด คงต้องแผ่นเหล็กหนาสักนิ้วนึงล่ะครับถึงจะช่วยได้

อยู่แถวปทุมป่าวครับพี่ท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้