นกสีขาวที่ขับเข้าออกบ้านเอื้ออาทรลาดหลุมแก้วปทุมธานีตรงข้ามแฟสชคอมใครเป็นคนอยู่หลังพวงม...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ช่างหัวมัน ฉันไม่เกี่ยว, 22 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    นกสีขาวที่ขับเข้าออกบ้านเอื้ออาทรลาดหลุมแก้วปทุมธานีตรงข้ามแฟสชคอมใครเป็นคนอยู่หลังพวงมาลัยครับแสดงตัวตนให้ผมได้รู้จักหน่อยครับเจอหลายครั้งแล้วครับเข้าไปทักไม่ทันครับจะได้มีพี่น้องในกลุ่มรถรุ่นเดียวกันอยู่ใกล้ๆกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้