ล้างเเล้วขอลงหน่อย ในกลุ่มเหลือกันกี่คันไม่รู้ แต่ที่รู้ๆรักแล้วต้องดูแลครับ,,,,...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ปุ้ย ตามรอยพ่อ, 25 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้างเเล้วขอลงหน่อย
    ในกลุ่มเหลือกันกี่คันไม่รู้
    แต่ที่รู้ๆรักแล้วต้องดูแลครับ,,,,
    โซนนครปฐมเจอทักครับผม.

1. คุณปู่ทองคำBB ผมยังไม่ได้ล้างเลยครับจะเป็นเดือนอีกแล้วครับที่ปทุมฝนตกบ่อยเกิน

2. กำแพงแสนบ้านผมล้างไม่ได้เลย
    น้ำไม่ใหล่ จะไปคาร์แค ก็กลัวสีจะหลุด555

3. Supavut Maneegut

Supavut Maneegut Guest

0
    0
    0
    พระแท่น/พนมทวนตกทุกวันเลยคับ

ชอบปลายท้อจังเลยสวยงามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้