รบกวน... ท่านใดมีเกียร์ SR20DE 4WD U12 เหลือเก็บ.. จะขายออกมาบ้างมั๊ยครับ??

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Boy Dogtag, 29 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Dogtag

Boy Dogtag Guest

0
    0
    0
    รบกวน... ท่านใดมีเกียร์ SR20DE 4WD U12 เหลือเก็บ.. จะขายออกมาบ้างมั๊ยครับ??

2. ธรรมดา หรือ AUTO

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. Boy Dogtag

0
    0
    0
    เดิมเป็น Auto 4WD ครับ.. แต่ก็อยากเปลี่ยนเป็น Manual 4WD เหมือนกันนะครับ ไม่ทราบว่ามีเป็นแบบไหนอยู่หรือครับ.?

5. ธรรมดา ออโต้ คงจะต้องเปลี่ยน เฟืองท้าย ด้วยแหละครับ พี่ อัตราทด ไม่เท่ากัน

6. ออโต้ พอจัดให้ได้ครับ ใข้เสื้อลูกเก่า สับไส้เอาครับพี่

7. หาเกียร์ ขับ 2WD auto สภาพดีๆอยู่เหมือนกันคับ หายากจริงๆ

8. Boy Dogtag

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ.. ผมลืมเรื่องอัตราทดเฟืองท้ายไปเลยจริงๆ ถ้าแบบนั้นก็ต้องหาเป็น Auto 4WD แบบเดิมก่อนนะครับ... มีที่ไหนแนะนำให้ผมไปซื้อมั๊ยครับ.?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้