ตอนแรกรถผมใช้ระบบแก๊สมาตลอด แต่ทีนี้เปลี่ยนจากแก๊สไล่ทำระบบน้ำมันใหม่...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kanokchat Vaikumnuan, 1 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนแรกรถผมใช้ระบบแก๊สมาตลอด แต่ทีนี้เปลี่ยนจากแก๊สไล่ทำระบบน้ำมันใหม่ แล้วเกย์วัดน้ำมันไม่ขึ้นเป็นเพราะอะไรครับใครทราบสาเหตุมั่งครับ (เติมน้ำมันไป 300 บ.เข็มน่าจะขึ้นไหมครับ) u11 ครับ

1. ขึ้นครับ

2. พอดีรถผมมันไม่ขึ้นน่าจะเสียตรงไหน พอทราบไหมครับ

3. เกจวัดเสียป่าวครับหรือว่าระบบไฟฟ้าไม่ดีป่าวครับ

ต้องลองเช็คดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้