จบแล้วเรื่องหลังคา/คานประตูผุ น้องน้ำไม่มาเยือนอีกต่อไป...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย สุรวิชญ์ มั่งแก้ว, 7 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    จบแล้วเรื่องหลังคา/คานประตูผุ น้องน้ำไม่มาเยือนอีกต่อไป #ผีผ้าหม่การาจรับประกันคุณภาพอีกแล้วครับท่าน อิอิ

1. ค่าเสียหายเท่าไร ครับ

2. ทั้งคันเท่ารัยครับคันนี้

3. อาบน้ำใหม่ครับ

ราคาที่25000ใช้แล๊ค4:1ใช้กันรอยขีดข่วน2:1เพิ่มอีก5000แล้วอยู่ยาวๆไปเลยครับ รับประกั้นงานปีครึ่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้