ขออนุญาตสอบถาม adminและท่านสมาชิก ครับผม water guard nissan bluebird u12...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Saranpak Srp Thaweesak, 7 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตสอบถาม adminและท่านสมาชิก ครับผม water guard nissan bluebird u12 ราคาตอนนี้เท่าไหร่ครับผม ขอบคุณครับ

1. Wasan Daengdej พี่อย่าเงียบสิ

2. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    .
    แว่นน้อย ไร่กล้วยการาจ พี่อย่าเงียบสิ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อืม...
    Water guard = ตัวกันน้ำหยดลงกระจกมองข้างตอนรถวิ่ง

Weather guard = ตัวครอบบังที่ขอบประตูเพื่อการเปิดแง้มลดกระจกหน้าต่างประตูลงเพื่อการถ่ายเทอากาศนอก-ในรถ

ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้