พี่ๆครับถามหน่อยครับ เบ้าโช๊คหลัง U12 ข้างซ้ายกับข้างขวามันใช้แบบเดียวกันมั้ยครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 8 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับถามหน่อยครับ เบ้าโช๊คหลัง U12 ข้างซ้ายกับข้างขวามันใช้แบบเดียวกันมั้ยครับ หรือมันแยกข้างกันครับ พอดีข้างซ้ายมันขาด แต่ของที่จะเอาไปเทียบผมมีของเก่าข้างขวาอยู่ครับ

1. แบบเดียวกันแต่รูน่าจะไม่ตรง

2. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    มุม เดียวกัน น่ะครับ ถ้าจำไม่ผิด

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ยางเบ้า shock หลัง U12 ซ้ายขวาเหมือนกันครับ แค่ตอนใส่ ต้องใส่ให้ถูกทิศทาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้